Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu "sugar mummy" kweli athibitisha ya kuwa mkono mtupu haulambwi......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Oct 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yaani kuna lijimama mmoja kazi yake ni kuwawekea vijana wadogo mitego na kuwanasa na kuwafanya wa watelekeze ma-gfs wao.

    Kisa ni kuwa ana mrundo wa fedha na vijana wetu ambao wanapenda vya mteremko hutimkia huko. Amewavunja akina dada wengi moyo na kuwasonenesha kwa mapigo yake hayo ya kiutu uzima ya kuwanyang'anya mabwana zao ambao wengine walikuwa kwenye pilika pilika za kufunga pingu za maisha ............

    Yaani kweli huu ni uungwana?

    Akiulizwa hujigamba eti mwenye nguvu mpishe...........lakini baada ya kuwatumia hawa dogo dogo atakavyo huwatelekeza...........na hachukui kijana asiye na mwenzie hata kidogo.......kwa sababu apenda sana mashindano na masifa..........Tumfanyeje huyo "sugar mummy" maana amekuwa ni balaa hapa mtaani kwangu........................
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    si bure huyu atakuwa mgonjwa
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri jibu unalo for further information refer signature hii hapa chini, Welcome to the world

    Women need a reason to have sex, but men just need a place :eyebrows::eyebrows::welcome:
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anabaka habaki?abaki.
    kijana anaingia mwenyewe kwa raha zake
    sion km kuna umuhimu wa kuileta apa as long as anafanyia uko mtaan kwenu cha muhimu labda ungemface na kumwambia ukweli lakin kuileta apa sizani km ina manufaa cz wamama sampuli iyo ni nadra sana kuwepo kwenye intanet au ata gazet tu la kawaida kwao ni kazi kusoma
    so we mfate bwana mpe kubwa
    bt kwa vile ao wakaka si watoto na wengne wamefikia kiwango cha ndoa basi haina shda apo waache kwa raha zao as long hawavunji sheria!!!
     
  5. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naomba mawasiliano yake....................!
    nina dawa ya kumtuliza na hatarudia tena kuwaliza kina dada..............!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa ni mgonjwa na anasambaza huo ugonjwa wake.
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Such kind of sugar mammies are plenty and differing categorically in Dar es Salaam; wengi wanakuwa na wanaume ambao hawawatoshelezi ktk mambo ya kuliwazwa kwenye mapenzi, vijana wanajua mno kujituma ktk hilo kiasi kwamba wanawafikisha kulee ambako hawajawahi kufika.
    Na hili jimama ni kati ya hao!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Gono au?:jaw:
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hii ni hatari kubwa sana!Vijana wajifunze kusema HATUDANGANYIKI!
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naona umelalamika sana mkuu au na wewe keshakuchukulia kijana wako nini?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    watawezaje kujifunza kusema no wakat akili zao zmejaa NJAA YA FEDHA NA UMAARUFU WA HARAKA HARAKA
    kupenda dezo +maisha ya juu mjin apa kutawamaliza vjana weng wake kwa waume
    wanachodream wao gud life+cars+gud places+nguo za gharama wakati muhubiri ashasema MAMBO YOTE CHIINI YA JUA NI UBATILI MTUPU
    SJUI KWANINI shetan ataki kutuachia ubongo wetu tupate kuwaza vle mungu anataka
    sasa ukishapata magari yote YALIYOANZA NA TZ +MAHOTEL YOOOOOOOTE DUNIAN+MANGUO YOOOOOOOOTE THEN NDO ITAKUWAJE?
    UTAKUWA NA MIOYO MIWILI?
    miguu mitatu?macho matano?utalala kwenye vtanda viwili?
    aahh mungu ana haki yan ata ufanyaje uwe na mali kibao lakin utakula km wenzako tena unaweza kuambiuwa wewe usile nyama,maziwa wala samaki kwa sababu unaumwa....utalala kweny chumba kimoja infakt kwenye sehemu ndg tu ya ktanda uwez kujitawanya mguu mmoja chumba kile mgongo chumba kile sasa mahangaiko yote aya mpk yanayohatarisha utu na afya yako ni juu ya nini?
    EEH MUNGU NAOMBA UNIPE BUSARA NA HEKIMA NIPATE WAZA KWA MWANGAZA WAKO .
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    waache wafu wamalize wau wao wakifa wazikane wenyewe...wala usiumize kichwa
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwe, thubutuuuuuuuuuuuuuu!!!!
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wanajiingiza wenyewe waache watakiona cha moto
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipe no zake tatizo lake dogo linatatulika ni pm hyo no
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwasaidia jamii weka jina lake hapa halisi kabisa!! Hii ni njia mojawapo ya kuwashtua vijana wengi. Ila na vijana siku hizi hamna maadili mnapenda sana vya mteremko. Aibu wala heshima hakuna, imebaki sodoma na gomora tu.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ana jitahidi kueneza ujumbe,washauri waupokee kwa tahadhari
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haya ndo matatizo ya kupenda vitu vya dezo
     
Loading...