Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu rais sata kiboko, museveni anapewa uenyekiti kwa mkono wa kushoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIPUMPUSWA, Dec 24, 2011.

  1. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ni kwa kuwa anajua mu7 hakuchaguliwa kidemokrasia na waganda.

    u8.jpg
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Satta sio mtu wa kucheka cheka na kuuza sura, ndio maana kwao wanamuita "COBRA"!!
     
  3. amulson

    amulson Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huenda Satta ni left hand
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Left Handed!!!!Huyu Mlokole Sata anatisha kama ataenda speed hiyo hiyo angalau Wazambia watapiga hatua kidogo maana hapokati walipotezaana kabisa
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Nilikuwepo LIVE hapa, kwa kweli kwa muda mfupi NIMEMKUBALI SANA!!!
     
  6. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    siasa zake kama za dr.w.slaa, hata slaa akichukua nchi 2015 ataiboresha sana.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Yaani tumeshakariri mkono wa kulia ndio wa kumpa mtu? Kama mtu ni left handed je?
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni suala la tofauti za mila na desturi (culture) kati ya waswahili na wazambia. Hapa uswahilini bongo tumerithishwa desturi potofu za kiarabu, kwenda chooni na kopo la maji na kuchambia mkono wa kushoto na hivyo kuupa hadhi ya chini usiofaa hata kugusa chakula. Eti mtu unafundishwa kudharau sehemu ya mwili wako mwenyewe je utampenda kweli jirani yako kama nafsi yako? wakati hata sehemu ya nafisi yako huipendi?
    Hizi desturi ndo chimbuko la kuhalalisha na kuwafundisha watoto wetu chuki na fitna.
    Matokeo ya mafundisho namna hii ni dharau kwa wengine mfano dharau kwa wanawake, waumini wa imani zingine nk nk

    Tusimpime huyo mheshiwa kwa kutumia desturi zetu za kiswahili. Hakuna tofauti ya mkono wa kushoto na kulia vyote ni viungo vyako ulivyopewa na Muumba wako ili vikusaidie kuishi duniani kwa raha na amani
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unafanya jitihada zozote za wew kuwa kiongoz bora hapa duniani???
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo havai smiling face
     
Loading...