Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu rafiki wa mpenzi wangu simuelewi mambo yake.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dadio, Mar 21, 2012.

  1. D

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rafik wa mpenz wangu ananifanyia vituko wala simuelew manake anatuma msg za kmapenz na kuja gheto wakat mpenz wangu hayupo yaan rafk yake. Na akja akimkuta anakuwa hana raha kama awali hata story znapungua. Some time anapga sm usku anazungumza kmahaba. Nataka nimwambie rafk yake ajue manake ananikera. Naomba ushaur wakina (dada) na wakuu wa jf
     
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ipo clear? We humpendi tuu huyo mpenzi wako! Mzaha wa namna hiyo utajikuta umelamba. . . . Kwanza kwanini umruhusu aje kwako kama humpendi? U r a man, be strong and decisive
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli,hiyo ipo na ni hali ya kawaida kwa mabinti(si wadada)...
    Wakitongozwa wanaogopa,lakini wakiona mashosti wao wanapenda na kupendwa, (na hasa kupitia masimulizi ya hao mashosti wao),wanawatamani mashemeji zaona kuna ambao huchukua kabisa mashemeji zao!

    Yaani yeye hajiamini kama anaweza kumpata BF proper..ila akisikia mwenzake anamsifia mtu,naye anamtaka huyohuyo!
     
  4. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi-thread mingine ovyooo!! unajuta hat a kwa nini uliifungua!!
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha sa! Si unafurahia lakini? Hivyo wewe mwenyewe unashindwaje kumwambia kuwa asikufatefate na badala yake unamkaribisha wakati rafiki yake hayupo, na kupokea simu za mahaba! Hivyo huwezi kukataa simu zake?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    akija next time,mwambie huku ukimuangalia usoni kuwa hupendi aje rafiki yake akiwa hayupo....na hutaki tena night time calls ni usumbufu,be firm ukiwa unamwambia hayo atapata message.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mwambie kama habari itafika ikulu kama hastop na usumbufu wake. Other than that kata mawasiliano, usipokee simu zake, kweni lazima?
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wanawake watu wa ajabu sana, kuna dada niliwahi kumtokea akanitolea nje. Baada ya kuona nimempata mwingine akaanza kupeleka majungu kwa gf wangu ili niachane naye nilipomuuliza kwa nini unanifanyia hivyo? Akanambia, nilipokukatalia nilikuwa napima uvumilivu wako! Yaani anapima uvumilivu na kukutukana juu! Hawa viumbe waliumbwa kipekee kabisa.
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana naye kabisa na mseme kwa mpenzi wako. Kuna kila dalili kuwa anataka kustill penzi la mwenzake. Cha msingi mwambie aache tabia hizo na atafute wakea yake.. Napata shaka sana laikini unaposema kwamba anakuchanganya wakati we waweza amua kusuka au kunyoa. Kama wampenda mwenzio utamsemea huyo shog
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gheto kwako anafanya nini kama rafiki yake hayupo?haya matatizo umeyaleta mwenyewe cz of mazoea...mpige biti aache au kama umetamani mzigo we kamua tu
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Dogo msukumizie mshikaji!...
     
  12. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpe kavu
     
  13. b

    barnabie Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulitumwa uifungue,umbea wako tu,ovyooo...
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dogo wewe unatilisha aibu wachangamkie wote kwa zamu, wacha kuzubaa.
     
  15. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmh hatariii
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    una hatari wewe.......

     
  17. mamkindi

    mamkindi Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za mashost ni balaa wengi wanazungukana kuchukuliana mabwana. huyo rafiki wa mpez wako anaonyesha kavutiwa na wewe na ukilegeza kamba tu imekula kwako utajikuta unadate mtu na rafiki yake. kama unamdhamini mpenz wako weka mambo hadharani. usilee ugonjwa.na sie wadada tuache kutambulisha ovyo maboy wetu kwa mashost
     
  18. kandidus

    kandidus Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha uwongo bwana. We tuambie kama umeshamlamba sasa unataka kumtosa. Hapo unaweka ushahidi kwa huyo girlfriend wako!. Hiyo ni treak tu!
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukileta mazoea naye lazima akuharibie
     
  20. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    solve simultenous hapo
     
Loading...