Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUYU pia ATASENSWA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Shemeji yangu(mke wa kaka) amejifungua mtoto wa kike leo saa tano asubuhi. Kwa mujibu wa matangazo na taarifa zihusuzo sensa,watakaohesabiwa ni wale waliolala tar. 25 kuamkia 26. Je,huyu mtoto na wa aina ya yake watasenswa?
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Hapana hatahesabiwa maana amezaliwa baada usiku wa kuamkia sensa.. Yaani sensa imemkuta bado hajazaliwa

    Ila kama angezaliwa saa tano usiku hapo angehesabiwa maana saa sita ingemkuta tayari amezaliwa


    Hata mtu atakayekufa saa tano usiku hatahesabiwa pia mana sensa imemkuta ameshakufa

    NOTE: SENSA INAANZA SAA SITA NA DAKIKA MOJA USIKU
     
Loading...