Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu "Peter Rupia" ni nani hasa? Angalia kama dada yako yuko hapa,Nasikia yeye ni anasa 24/7

Discussion in 'Jamii Photos' started by mirindimo, Sep 22, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    2_005.jpg 4.jpg View attachment 65737 View attachment 65738


    Hii serikali yetu ipo kweli...ama ndio watasema inaingilia maisha ya mtu? Huyu anakula PESA ZETU ZA KODI HUYU,ishi tena anaharibu dada zetu ...mod usitoe hizi picha nyingine hazifai wekwa hapa ni AIBUUUUUUUU jamani kina dada hebu slow down jamani
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mpelekee shigongo utalamba bingo!
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu Peter Rupia ndio nani??
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wanaokula pesa zetu hadi mwisho wa dahari,wanamiliki majumba mengi sana sana hapa mjini,na pia msisahau seacom wana hisa nyingi zaidi....watakula hadi watasaza...ndio maana yeye huyo kijana anakula raha na party za ngono kila leo!!
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni porn star japo alikuwa hasikiki lakini sasa watu wameshamjua. Binafsi, simlaumu huyu yanki kwani kila mmoja wetu is a porn star behind closed doors. Hapa wa kulaumiwa ni hawa dada zetu, wanawake wengi (lika hili la dotcom ama bongo fleva) ni malimbukeni na mifano iliyohai ipo (Wema Sepetu, Mbilikimo Aunt Ezekiel, Lulu, Shilole, na mastar njaa kibao). Wanalilia umaarufu kuwa yuko na fulani then akiishiwa anaanza kukaa uchi ama kufanya vituko ili awe kwenye chati. Ustaa Bongo ni njaa kweli.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyo mkaka kwenye hizo picha, mke wake akiona hizo picha sijui itakuwaje?!!! Aibu kweli hata kama ni starehe!!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa style hii huyo mke nae trophy tu
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tatizo la yeye kufanya anachofanya ni nini? Hao wanawake ni watu wazima na wanajua wanachokifanya. Kama anatengeneza porn hilo ni swala ambalo serikali waweza kuliingilia. Vinginevyo, ngono anafanyaje, anafanya na wanawake wangapi, wapi nk, hizo ni private. Maoni tu.
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa mitaa kibao ya jijini biashara ya ngono ni halali na wahusika wanavibali maalumu vikiwatambulisha kuwa wapo kazini,sioni kilichowafanya mukaingilia kati maisha ya huyo dogo hapo!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Kwenye picha ya tatu naona jamaa alikuwa anaanza kupiga mbizi baharini kwenda kusaka chumvi....
     
  11. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mke wake naye yumo kwenye hizompica!
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Jamani haya yote ni kuonesha mwisho waja,dunia kama vile inarudi nyuma
     
  13. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    You are right. Hajamkosea mtu, hao kina dada walitaka wenyewe na kwa mtazamo wa picha wanaonekana ku enjoy. Nyege bwana ni kitu kingine yaani mtu unajisahau na kulainika kiulaiiini ili uliwe na roho ipone.
     
  14. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada mwenye wigi na kipensi alikuwa supervisor pale checken heart mlimani city anaitwa salma kumbe ...................................................... duh noumer
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    •Wamelamba kilo kilo hao madada...
    •Kafumu Shilingi chapisha chapishaa!
    •shigongo anazo kitamboo hizo pix.
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hatari kweli kweli!!
     
  17. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..................... hata kwetu wapooo............................
     
  18. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mwache awatumie hawa watoto wa kike,wenyewe kila saa wanatembea uchi unategemea nini?
     
  19. Mselema

    Mselema Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni namba yake nina maneno nae
     
  20. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    hao wote above 18 acha wale raha na papaaa
     
Loading...