Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu nitamwita shemeji!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee wetu, Feb 1, 2012.

  1. M

    Mzee wetu Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wawili mafariki sana walikuwa na tabia ya kuchangia wanawake, mmoja akishampata anamtaarifu mwezie yule pale tayari na mwezie anatia jitihada mpaka anampata na haya ndio yakawa maisha yao.
    Mwisho wa siku mmoja wapo kanogewa kati ya wale wanawake waliokuwa wakiwachangia kimapenzi. Je huyu wa pili atamtambua yule kama shemeji yake kweli?
     
  2. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwakuwa sio utamaduni wala sio maadili hawa hawawezi pewa nafasi ktk kamusi yetu ya kiswahili, labda kwa akina Obama!!

     
  3. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    EkezaKatili (Exactly)
     
  4. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo ni presha zenu tu mbona mbunye haina makombo! wanaendelea kuwa mashemeji kwani ubaya uko wapi? shida wakiendelea na mchakato ndio inakuwa soo
     
Loading...