Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni nani?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 9, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Tuko katika kufanyia kazi ripoti moja muhimu sana; jina moja limeongezewa:

    Merei Balhaboo

    Je mwamjua huyu jamaa pale Morogoro?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    TIOT owner na biashara magendo ya mafuta mwenda mashariki DRC....maskani MG,hapa Dar office(Rage alishawahi kuwa mhasibu wake).....Moro United owner kabla hajaiuza....
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Pia ni mmiliki wa chain ya Supper Markets kwenye vituo vyote vya TIOT.

    He is a powerful man with connections among the axis of powers za nchi hii, Ewura walipofunga petrol station yake pale Moro on Friday moja, the following Monday lawyers wake wakafile suit under the certificate of urgency, by Wed, Petrol Station ikafunguliwa kwa amri ya mahakama, issue iliyoleta malumbano makubwa kati ya Sitta na CJ.

    Inasemekana familia yao inamiliki visima vya mafuta Arabuni, meli za kuyasafirisha mafuta hayo ni zao, clearing agents ni kampuni yao. Surface transport ni malori yao, na huko DRC, ana miliki petrol stations kadhaa.

    The man is filthy rich, ila pia ana roho nzuri kama walivyo matajiri wa Moro, pesa nje nje, ikitokea misiba, usafiri wa kwenda mazikoni bure na ubani wa maana.
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    pia alionekana hana hatia juzijuzi baada ya kuwa ktk ile kesi ya kuitapeli Barclays kama bilioni na ushee...
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheee kweli?uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii yethu na maria.Kweli babangu?
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    SERIOUS,mahakama ilimwachia huru,but kuna jamaa walibaki na hatia,nadhani kesi inaendelea.....
     
  7. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,605
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mmh! CV Bab kubwa. Hayumo kwenye Chama pia huyu? In any case, tunaisubiri kwa hamu hiyo ripoti inayofanyiwa kazi na Mzee wa kazi -MmKjj. Ingekuwa sie wengine tungeshabwaga manyanga baada ya mtiririko huo wa misifa. :p
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Huyu siyo yule jamaa aliyekuwa na kesi ya kuiswindle benki moja mamilioni ya pesa??????
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndio huyo, pia anahusishwa na kuwatembelea wanaume (tena maarufu hapa mjini) kinyume na maumbile... kasaidia "chama chetu" pia
     
  10. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,605
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Duh!
     
  11. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Sema ni tajiri katika matajiri hapo bongo, lakini hana uwezo wa kumiliki meli ya mafuta!!!!
     
  12. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Sema ni tajiri katika matajiri hapo bongo, lakini hana uwezo wa kumiliki meli ya mafuta!!!!
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Sasa hizi mbona ni kama dharau?. Unamaanisha Mbongo hawezi miliki meli ya mafuta?. Mbona kuna mbongo namfahamu yuko hapa hapa bongo, anamiliki private jet, ana meli, anamiliki majumba London, New York na Paris yet ni low profile, itakuwa meli ya mafuta?.

    Kati ya makampuni ya mafuta takriban 50 yaliyopo nchini, makampuni yanaypleta mzigo meli nzima hayafiki 10, Tiot ikiwemo.

    Nimekuwa its a family bussiness sio yeye kama yeye.
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Huyu bwana walikuwa na mtandao mkumwa wa kuuwa wanyama maeneo ya m0rogoro na kuuza nyara hizo mashariki ya mbali, wameuwa saana wanyama wakishirikiana na waarabu wenzeke wamorogoro, na huu uhalifu walikuwa na camp yao kwenye ranc moja ya aliyekuwa Ruban maarufu wa ATC, alikufa gafla na watoto waliposhindwa kuendesha hiyo ranch wakamkodishia, huyu jamaa ndo wakawa wanaendeleza huo uharamia pamoja na watoto wa waarabu wenzie usiku
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mfanyabiashara wa mafuta, owner wa TIOT.Hii kampuni ilikuwa mahususi kwa kuuza mafuta Zambia na Congo.Inaaminika mmoja wa shareholders ni Gen. Mboma ingawa siwezi kuthibitisha hilo.Ninachojua walikuwa wanapitishia mafuta bandari ya Tanga na walituhumiwa kutolipia ushuru baadae kampuni hii ikifa natural death.
     
  16. K

    Kafara JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah, naona jina lako likiletwa jf huwezi kujificha.
    ama kweli jf jina kubwa.

    mwanakijiji naamini utakuwa umepata habarai uliyokuwa unaitaka
    ili kuweza kuunganisha dots katika ripo yako.
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    He! Hii kesi ilishamalizika?!?
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii kesi si nilisikia walikuwa wanashitakiwa watu wawili na wote walikuwa aquited? Yeye na bwana mmoja mzaliwa wa mkoa mmoja wa kanda ya ziwa!
    Ni wezi tu hawa.
    hivi Tanzania bila kuwa mwizi huwezi kutajirika?
    kwa hiyo sisi tulioamua kutoiba hatuwezi kutajirika?
    Maweeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa mwaka jana alifikishwa mahakamani na mwenzake na baadhi ya wafanyakazi wa benki ya Barclays hapa nchini kwa tuhuma za wizi wa dola milioni mbili za kimarekani za benki hiyo. SIjui kesi imeishaje
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mmmesahau kuwa aliwahi kuwa mmiliki wa Timu ya Moro UTD aliinunua nafikiri toka kwa Alex Kajumulo.
     
Loading...