Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu aliekaa kushoto kwako ni nani? Kwa kupunguza ukali wa swali ni kwamba dada huyu alivuma sana hapa bongo miaka ya 2001 hadi 2005.
     

    Attached Files:

    • 055.JPG
      055.JPG
      File size:
      66.9 KB
      Views:
      135
  2. H

    Henry Philip Senior Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Habari zenu woote. Najua nitakuwa nimetoka nje ya mada hii lakini sio kwa nia mbaya. Nahitaji msaada wenu. Naomba mnisaidie namna ya Kuwasilisha mada zangu kama ninyi mnavyofanya ktk forum hii, muhimu sana wadau. Asanteni
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weeeeeeeeeeeh! unamtakia nini dem wangu, nakutafuta na panga unieleze vizuri, nyambaffff!
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    unaingia photo forum, juu wameandika new post, sehem ya kuandika ujumbe juu kuna sehemu ukiweka mouse inakwambia insert image, unaclick hapo insert image, then utachagua kama ipo kwenye desktop na folda gani, then una-open hiyo picha, moja kwa moja inatokea kwenye sehem ya msg, then una-submit,
     
  5. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Si umtaje! inaonekana unamjua ila unaleta pozi
     
Loading...