Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni nani na huyu mrembo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mshume Kiyate, May 22, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hatari tupu
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rais mpya wa Ivory Coast na mkewe
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duu, huyu mama! Usafiri wake ni one-to-one na dada zetu wa kimatumbi!! Halafu she seems to be sexy.
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baba angalia usafiri....
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu kitu kipo kama chotara flani vileeeeeee?!!!!!!!!
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nazidi kuamini wakubwa wanafaidi jamani.duh!!!!
     
  8. B

    Bobby JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni mfaransa huyu mama si unajua Ufaransa huwa haiongopi kwenye hili eneo?!! Kisiasa hii rangi ya huyu mama ilileta shida kidogo kwa kuwa jamaa ameishi sana nje na wife naye ni mzungu basi ikaonekana kama vile nchi inataka kuuzwa.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kumbe wafaransa walikuwa wanamtafutia dada yao makazi - ikulu!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    first lady mpya wa ivory coast?
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Bobby nakusahihisha kidogo,huyu ni chotara na baba yake ni mzungu mfaransa ila mama yake ni mcameroon na alizaliwa na kukulia ufaransa mpaka alivyomove na jamaa Ivory Coast.
     
  12. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo mama ndiye atakayeongoza nchi.Unafikiri aki demand kitu,jamaa ataweza tia neno?
     
  13. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inawasaidia nini hilo??
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    you are right...........kama Salma anavyomwamrisha M.kwere afanye madudu!
     
  15. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    First Lady maanayake
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa Baba yake ni Mfaransa, maana huyu Mama alikuwa Mfaransa kabla ya kupata jiko, na kwa maana hiyo Rais wa Ivory Coast ni Shemeji wa Wafarnsa; na kuwa kuwa Rais wa Ivory Coast ni Shemeji ya Wafaransa, basi katika vita ya kumng'oa Gabgo walikuwa wanamsaidia Shemeji yao ambaye akikalia kiti hawapinga kwa lolote.
     
  17. N

    Nanu JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rais katoka Burkinafaso na mwanamke katoka Ufaransa halafu wanaitawala Ivory Coast, hivyo ndivyo Ivorians wengine walivyokuwa wanaiona hasa wale amabo wanajua mambo mengi lakini sasa ilishakuwa too late mpaka jamaa karuhusiwa kugombea urais halafu baada ya kushinda ndo wanapiga kelele!
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ngoja na mie nikaoe Mmarekani mweupe ili nisaidiwe na mimi kuingia Ikulu maana bila ya kutumia mbinu hii kuing'oa CCM itakuwa ndoto
     
  19. wende

    wende JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NDOOOOOOOOO manake!
     
Loading...