Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni mume au mzigo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 10, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hebu chukulia kwamba mumeo amefikia mahali kwamba, hana anachokusaidia, yaani ni mzigo. Ni mzima wa akili, mwili na anafanya kazi, lakini hana msaada wowote kwako. Wewe ndiye unalisha familia na unayefanya kila kitu, yeye ama ni kunywa pombe tu, au kufanya umalaya ama vyote.

    Je ungeganya nini?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwa vile mimi sio mama yake; namtimulia mbali bila hata kufikiria mara mbili!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni nini sababu iliyomfikisha hapo
    Na je kabla alikuwaje na alikuwa anatoa matumizi au ilikuwa the same
    Na je kama familia mshaka mkaliongea kujua tatizo ni nini
    Na ana watoto hapo nyumbani kwenu na je anawachukuliaje watoto wake ambao hawaachii matumizi
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Huyo anahitaji msaada wa ushauri sio kufukuzwa au kutendewa mambo ya kuendelea kuumizwa hisia zake!
     
  5. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani haya mambo ni magumu sana kama ni mimi nitamwombea!
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Ningempeleka kwa wataalamu wa saikolojia.Sio bure lazima atakuwa amekuwa limbukeni
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    huna la kumfanya isipokuwa umalaya ni sababu tosha ya kumpiga kibuti.............................why should you join the grim statistics of hiv victims because of your hubby's reckless disregard of human life?
     
  8. s

    shalis JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani atakuta nshapaki vilago vyakehtmaji hanywi...bafuu uuuuuuu kabisamaombi maombi kwani ni mgonjwa huyo ni tabia mbaya tu
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aisee mbona umenisemea maneno yangu? Siongezi neno nitaharibu
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kumbe upo!Nilikumiso sana!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nipo Darling wangu sema
     
  12. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani nyinyi wakimama mbona hamueleweki si mnataka usawa mbona mnalalamika, wewe umeoa haujaolewa hiyo ndio hasara ya kuoa, jambo la msingi nenda ukweni ukawaeleze tatizo linalokukabili ili wawasuruhishe kuliko kumwacha kwani huwezi jua hata ukimpata mwingine itakuwaje, vile vile kuwa makini na ushauri wa watu kwani siku zote jambo lolote likitokea kwa mwenzio huwa ni rahisi, mimi sikushauri umwache, kwani hata mimi mke wangu akiwaa hivyo siwezi mwacha kiurahisi kama wanavyoshauri.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi haya mambo ya ndoa ni magumu saana.... Unapokua binti mdogo unapata mume kakulea na kukupa lolote utakalo... yaani ni mume in name na vitendo... kahakikisha umeongeza kisomo... kahakikisha kua umepata kazi nzuri yaani yeye anakupa support ya kila namna ambayo yeye kama mume anasatahili na hata beyond that... Ndio maana katika zile marital maneno kuna "For better For Worse".... Maisha yanabadilika... mumeo anaweza fukuzwa kazi au biashara ikaenda vibaya.... Huyo mume hata achukue miaka miwili ama zaidi kuweka mamboa yake sawa na akakutegemea kwa kila kitu.... ana haki na wala sio mzigo.... Na hata kama sio yeye kakuendeleza but in short he is a good man.... then he deserves support from the wife....

    N:B Nashukuru kwa kutupa a Break wamama na kuamia kwa Wanaume leo....
     
  14. M

    Magoo JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    haya ni makubaliano ya watu wawili yoyote anaweza kusaidia familia kutokana na kipato chake kwa wakati husika kama mme hana kipato mke anaweza chukua hiyo nafasi ingawaje ktk hali halizs ndoa ya namna hii haitadumu
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna mambo ya msingi yanatakiwa kuyafanya ndani ya nyumba kwa mwanaume na mwanamke .. hatuwezi kukaa na kuongea au kujadili masuala ya nyumbani tunajitahidi na kuamuni furaha inapatikana nje ya nyumba kwa kupata kiburudisho au kinywaji... kwa hali kama hii mwanamke ni jukumu lake kuongea na mwenza ni lazima atajua sababu iliyopelekea kuwa hivyo
     
  16. O

    Oak Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AshaDii; Mtambuzi haya mambo ya ndoa ni magumu saana.... Unapokua binti mdogo unapata mume kakulea na kukupa lolote utakalo... yaani ni mume in name na vitendo... kahakikisha umeongeza kisomo... kahakikisha kua umepata kazi nzuri yaani yeye anakupa support ya kila namna ambayo yeye kama mume anasatahili na hata beyond that... Ndio maana katika zile marital maneno kuna "For better For Worse".... Maisha yanabadilika... mumeo anaweza fukuzwa kazi au biashara ikaenda vibaya.... Huyo mume hata achukue miaka miwili ama zaidi kuweka mamboa yake sawa na akakutegemea kwa kila kitu.... ana haki na wala sio mzigo.... Na hata kama sio yeye kakuendeleza but in short he is a good man.... then he deserves support from the wife....

    N:B Nashukuru kwa kutupa a Break wamama na kuamia kwa Wanaume leo....


    AshaDii,

    Kwa kuangalia comments za wadada hapo juu ni dhahili kuwa hivyo viapo vinavyotoka vinywani mwao havizingatiwi katika maisha ya ndoa ya sasa. Hujiulizi ni kwa nini mumeo amekuwa hivyo kama mwanzoni alikuwa anatoa support? Wewe ikikutokea kama mdada mumeo akufungashie vilago vyako kisa huna msaada kwake? Je ndoa ni mali pekee ndo inaifanya isimame? Kwa hizo comments ndo utajuwa kuwa watu wamezichoka ndoa zao na upendo wa kweli kwenye ndoa haupo bali umuhimu wa mtu katika ndoa ni awe na mali/pesa, zikiisha mapenzi nayo hutoweka.
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila mtu atabeba zigo lake mwenyewe
     
  18. M

    MORIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Saafi AshaDii..umefikiri kikubwa.. amebahatika anayekumiliki..
    <br />
    <br />
     
  19. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Unawezakuta nae ndo wale wale...i love this movie on O Z ...this young boy like to scream 'all woman are bitche.s'
     
  20. M

    MORIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mdada kafunguka kitu ambacho kinaeleza ubora wa m'ke wa ktz yaani penzi la huduma na penzi la HURUMA(wtz wanasifika duniani)..ngoja nimtetee..kimtokacho mtu ndicho kiujazacho moyo wake..
    <br />
    <br />
     
Loading...