Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni mtu anayewania nafasi ya NEC kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bashemere, Jul 20, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa kumbe ni mtu wa kushobokea mabinti!!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanamuonea hizo picha ni yeye alikuwa anaziweka haiku wa Siri; lakini sasa zitampatia shida ndani ya CCM hata Kama sio kweli; wanamuua kisiasa
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Anadhani sifa...LE MUTUZ angalia umri banaa na sifa izo..nilidhanigi una mika 29
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamaa kubwa jinga
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa wa ajabu sana halafu huko fb ukimkosoa eti anakublock
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    le baharia le mutuz tulitegemea uwe kwenye timu ya waokoaji kule zanzibar kutokana na uzoefu wako melini,we uko busy na galz!ccm oyee
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
    Willy Male sio mtu wa Makamu bali ni mtu mzima haswaaa.

    ameshazima mishumaa ya Birthday takriban 50.

    Ni Baharia mstahafu aliyezunguka Dunia huku akipambana kiume na hatari za kwenye Maji.

    Ni Mgogo ''Alaba'' ambaye ni mmoja wa wale waliotimua vumbi wakikimbia kulambwa Ndonya.

    ni Senior Bachelor.

    Ni Mlokole.

    hajui maana ya kukasirika.

    Ana Porojo na fix na ni muongo na kama hujamjuwa na lile umbo lake kama marehemu Umaga basi unaweza ukajuwa huyu mtu viongozi woooote wa nchi hii ni maswahiba zake.

    Inasemekana kajenga nyumba Tabata kutokana na pesa ya mafao ya ubaharia...good 4 him

    MUHIMU...
    MAISHA ANAYOISHI KATIKA PICHA HUYU BWANYENYE SI MAISHA YAKE YA KILA SIKU, PIA MAJIBU, MAJIGAMBO, UJIVUNI, MASHAUO ANAYOYAPOROMOSHA KILA KUKICHA HUYU TIPWATIPWA SI MAISHA YAKE YA KILA SIKU...
    WILLY NI BINGWA WA KU ACT NA KUCHEFUA BINADAMU WOOTE WASIOELEWA KUWA JAMAA ANAFANYA JOKES.

    NB:
    UKIMUELEWA NA KUMPUUZA HAKUUMIZI NA HAYO ANAYOKUCHEFUA NAYO SASA.
     
  9. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Achaneni nae yeye msomi tena wa ubaharia kwa hiyo nadhani sasa anawazimia mademu na kupiga nao mbizi kibaharia
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hayuko smart... he should have known better

    IQ in question
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    HAUJUI WATOTO wa CULT ya CCM wanapenda ktangaza Ukubwa wao... yeye alikuwa nje ya nchi muda mrefu hakupata

    huo muda kama wengine...
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    he is a disgrace to his family
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo zao,nilishwahi pishana mtazamo na Nape akani block instantly!
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Le Mutuz kavamia politics,itamchukua muda mrefu sana to get shaped politically,he is better at what he was than what he is trying to be!
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Eti kafanya kazi UN!!!!!!! Kwi! Kwi! Kwi! Siku hizi macassino kumekuwa UN?
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama ni ma cassino ya kimataifa then they are worth a title teh tih teh tuh!
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuwa na jamaa wa sampul hii then ukampa ruhusa ya kuongoza watu wako
    Jamaa bado mshamba mshamba! Tumbo kubwa akili hakuna
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Anatafuta umaarufu kwa gharama yeyote ile!!kila la kheri ndio njia uliochagua pambana utafanikiwa unachokitaka kama Shy Rose
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sahihisho: Nyumba ya Kinyerezi aliyejenga ni mke wake wa zamani ambaye bado yuko @NYC. Jamaa alikuwa anamdandia sana baada ya kupigwa chini imebidi arudi maana alikuwa hana pa kwenda!

    NAona hizo picha ni kujaribu kumuumiza ex kumwonesha kuwa yumo
     
  20. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua elimu yake...maana naona kama kubwa jinga vile.....!!!!!?
     
Loading...