Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni mlemavu au?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Dec 20, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu babu ni mlemavu wa mguu na hapo amepewa msaada na huyo binti(sijui ni binti yake!!) au?
    Na hiyo nyundo ni ya nini?
     

    Attached Files:

  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndibalema,

    Huyo babu anaonyesha "umiliki" hapo amesimama halafu mguu unaziba naniiii na mkono unaziba manyonyo na nyundo aliyoshikilia ni silaha - Huyo inawezekana ni mke wake wa kumi!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pozi la ukweli hilo broda...
    Unauona wapi ulemavu hapo mkuu?...Mwache babu afaidi maisha bana, sikuchache zimembakia!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baba Eno bana! Umenichekesha mno.
     
  5. c

    chelenje JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu inaelekea anamiliki huo mzigo(binti) na mkono ananawa titiz na nyundo ni silaha. Kwa sisi wajenzi tumeona mbali zaidi, zile tofari za msingi naona zimesimamishwa badala ya kulazwa, naomba wahandisi mnisaidie ni sahihi?????
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    babu analinda mali zake.duuh!ila ni fataki kuliko!!!
     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hamjui mambo ya 'babu na mjukuu' ? Wanataniana na kucheza wote.
     
  8. l

    liman Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwana jioni ya leo cna mbavu ihi cjui ni wapi?vile sio kwa akina chacha ,wambura ,mangaana kweli iyo!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pozi la picha huyu babu ezi zake sipati picha
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    babu2.JPG

    Mkuu, huyo binti kama ni mwanao, yuko na babu yake-tembeza bakora kwa babu haraka sana!, ameshamharibu binti hawezi hata kusimama wima!: TIGO imefutwa marinda!
     
  11. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    au babu kamshika mateka , anasema ' akisogea mtu hapa namuua..'
     
Loading...