Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Ni Mchezaji Wa Timu Gani?

Discussion in 'Sports' started by Ndallo, Mar 1, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Jamani naomba kumjua huyu mchezaji pichani kulia ni mchezaji wa timu gani?
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu siye JB wa Bongo Movies Football Club
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    ni mchezaji mpya wa ile timu ambayo jengo la makao yake makuu yalikatwa umeme kwa zaidi ya miaka 10, na pia wanadaiwa deni la chapati 20 toka kwa Mama lishe.
    Chapati hizo zinadaiwa tangu enzi ile mdhamini Azim Dewji
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo sio mchezaji mpira ni Bongo movies star anaitwa JB, hapo ni uwanja wa Taifa mpya ilikua ni a charity match kuchangia wathirika wa mabomu ya Gongo la Mboto, ambapo timbili sili cheza match ya kirafiki , ambazo zilikua ni zinazo wakilisha wasanii wa Bongo Movies na Bonga Flava Music. Mbaka mwisho wa mchezo timu ya wasanii wa Bongo flava ilishinda sikumbuki mabao mangapi. Again , ni faida kwa wanao kusanya michango na ni Msiba mkubwa kwa wasanii wote hao wa Music na Movies maana Mdhalimu wao mkubwa Ruge Mutahaba ana zidi kupanda chati na kukubalika huku akizidi kuwa dudumiza na kuwagandamiza .
     
Loading...