Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni mbunge wa chama gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NATA, Jun 29, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wabunge wetu!
    kuna mbunge amependekeza POSHO YA WA BUNGE IBADILISHIWE JINA NA IONGEZWE
    Kwani yeye anaona neno posho ndio tatizo.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kuna mwingine aanatamka hadharani kuwa alipotaka kuoa alikutana na mwanamke hana mvuto.akamwambia " labda huyo mwanamke amtolee mahali lakini ndipo angeweza muoa"
    Ninawasiwasi na hawa watu tulio watuma mjengoni.
    Huyu ndiye muwakilishi wa watu wote anaanza kutoa maneno ya kashfa kwa watu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ccm huyo dam dam
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema hapa walikurupuka kumpokea huyu ni parasite amepandikizwa ndani ya chadema
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo kwa jina mpinzani kimatendo ni CCM B
     
  6. A

    ACTIVISTA Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu ni mbunge wa chadema...ila ieleweke chadema ni chama ni taasisi ambayo utendaji wake lazima utenganishwe na mwanachama mmojammoja....hili ni funzo kwa upinzani si kukurupuka na kupokea watu wliotumikia CCM maisha yao yote na kukimilia upinzania baada ya kutoswa na vyama vyao.....
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nani huyo jamani?
     
  8. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni mbunge wa kutangatanga asiye na msimamo na ndiyo maana anaropoka tu. Watu kama hawa ni hatari sana na hili liwe fundisho kwa CDM siku za usoni kwamba sio kupokea tu watu wanaohamia kutoka vyama vingine hasa CCM. Huyu ni pandikizi la CCM na aliyoyatamka ametumwa na mabwana zake. Haiingii akilini wakati wenzake wanawaonea watanzania wenzao huruma kwa kuchukua malipo mara mbili kwa kazi moja jambo ambalo limewekwa wazi halafu yeye anakuwa kinyume na wenzake na kuungana na mafisadi. Pumba tupu pumba tupu. Hawa wabunge wa CCM tunajua hawana jipya na katika kitu kinachoitwa fedha huwezi kuwabadili kwa sababu ndipo akili zao zilipo. Tegemeo letu sasa linabaki kwa hawa wapinzani hasa hawa wanaojaribu kuikwamua nchi hii lakini kuna wrong people ambao wameingia kwenye upinzani lakini kwa kazi maalum na huyu ni mmoja wao. Wako wengi hata hivyo sio huyo tu. Wako akina AM, JC, na wengineo. Ila nawahurumia hawa wa chama kingine hiki!!! hizi ndoa hizi jamani chungeni sana kufunga ndoa haraka haraka. Mnaona sasa matokeo yake??? Kwiiiiiisha wamebakia pumba pumba pumba tu
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha Shibuda John!!!!!! Mbunge wa Maswa
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ni John Shibuda, Mbunge wa CCM ON LOAN TO CHADEMA! Full Gambaa!
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyo ni GAMBA KUUKUU
     
  12. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mbunge ambaye hana unafiki wa Kumuogopa DJ Mbowe!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pandikizi analindwa na nguvu za magamba.
    Hana jipya kabisa zaidi ya kuimba wimbo wa magamba
     
  14. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi CDM wakiamua kumfukuza kuna shida gani? Najua hawezi hata kurudi alikotoka na huo utakuwa ndio mwisho wake!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Mrema type
     
  16. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,257
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mfukuzeni fasta arudi zake kwenye chama cha magamba,asituharibie mipango yetu,na si huyo tu na wote wenye kigeugeu kama cha kwake,kama ni kuganga njaa aende akaungane na magamba wenzake,tunataka watu shupavu sio waoga kama shibuda. Chadema ina
    wabunge wengi tu ila wanaosikika ni wachache mfano,ZITTO,MBOWE,MDEE,MNYIKA,LEMA,MSIGWA ,LISSU,mi naona kama vile
    wengine wapowapo,kama j selasini wa rombo kimya kabisa sijawahi kumsikia au mnamuogopa yule spika mama na sura yake mbaya?
     
  17. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu ni Mbunge wa Maswa Magharibi kwa Ticket ya CHADEMA, anaitwa JOHN SHIBUDA.
    Hii ndiyo Chadema.
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM hawana ubavu wa kumfukuza, maana kuna madhara yake kidemokrasia.
    John Shibuda, endelea na uzi huo huo.
     
  19. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maneno ya mkosaji.
     
  20. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nasikia wakati wa kampeni alikuwa anachanganya salam. Badala ya kusema peoples powerrrr!!, alikuwa mara nyingi anasema, kidumu chama cha mapinduziiiii.....!!
     
Loading...