Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni Kibaka tu! Mafisadi huwa wanafanyajwe vile???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 2, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah! mawaziri wetu wezi wanapeta mitaani lakini wezi wa kuku wanachomwa moto!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umesahau mkuu?Labda nikukumbushe tu,huwa wanapigiwa ngoma za kukaribishwa wanapotembelea sehemu,wakati mwingine hupigiwa vigelegele na makofi kwa furaha na kuna sehemu nyingine watu huwatandikia mazulia mekundu au mavazi kama vile kanga na vitenge wasiguswe na vumbi.Hayo ni baadhi tu ya wanayofanyiwa mafisadi maana yapo mengi zaidi..
     
Loading...