Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ni Diamond au hii ni trick photography?

Discussion in 'Entertainment' started by Andrew Nyerere, Sep 14, 2012.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Tazama hii picha ya msanii Diamond katika ukurasa wa nyuma wa gazeti la leo la ''nipashe'',he is very muscular. Ilivyoandikwa'' picha imetolewa kwa ajili ya kutangaza wimbo wake mpya''.is there a suggestion kwamba picha hii ni ya kugushi? Sivyo hivi nilivyomuona Diamond katika nyimbo ya ''Nitarejea'' au ''Mawazo''. This must be what they call steroid abuse. Kweli nauliza seriously,not for lack of something to tweet.
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    iko wapi picha?
     
  3. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Weka hiyo picha
     
  4. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpyuuuuuuuuuuuu!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Captain bana.......huishi maskhara? Mama yetu wa taifa hajambo?
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hata kwenye gazeti la michezo pia wamemuonesha MIE NILISTUKA SANA! yaani mkono kama wa shuwaziniga vile !
     
  7. araway

    araway JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hapa nilipo gazeti la leo nalipata kesho so ikiwezekana jaribu kuweka hiyo picha tuende sambamba
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Andrew Nyerere samahani, hiyo picha ya avator yako huyo jamaa ni ndugu yako? nimefurahi kumuona coz nilifanya nae kazi sehemu fulani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    au ni hiyo picha kuni avatar.
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Mimi ni computer illiterate,siwezi kudownload ile picha. Ipo katika gazeti la nipashe ukurasa wa mwisho,nyuma.
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    avatar yako mbona imekaa kizee sana mweeh,unatisha watoto wa fb humu
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...rudia kusoma kwenye bold ..kisha jiulize uko wapi..ni hayo tu...
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yapi mkuu?
     
  14. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    What is this asking about my face? I am sixty years old. If I look old that is just as it should be. Hapa umekwenda oof point,kwa sababu hii haihusiani na Diamond. Na ukienda off point ina maana hujui meditation. Ukienda off point ina maana hujui the first thing about meditation. Kwa sababu meditation is about sticking to the topic.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Scan basi tukusaidie
     
  16. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Image0395.jpg Huyu Diamond,nani alikuwa anabisha.
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kaacha kula ugali dagaa..siku izi anakula milo minne iliyo balanced..alafu anapiga sana mazoezi plus harufu ya noti,lazima atoke shavu.
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilibahatika kupitia blogs tofauti tofauti na kuzikuta pics za huyu dogo including hii kwa nilivyoziona jamaa alijitolea kufanya mazoezi niaje
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Andrew, hiyo wanaita picha duka, imechakachuliwa kwa ajili ya kuvutia masoko.
     
  20. Herry JM

    Herry JM Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mazoezi, kiutaalam huwezi kuwa muscular so sudden undernormal body condition. It require sometime. Hiyo ni steroid use (steroid abuse). Dogo anapesa so he can buy and use it to become like that.
     
Loading...