Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ngassa alioa akiwa na miaka mingapi.........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Apr 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Wiki iliyopita kulitokea utata juu ya umri wa mshambuliaji hatari wa Azam FC na Taifa Stars Mrisho Khalifan Ngasa...Lakini inasemekana huyu jamaa kaoa muda mrefu,naomba kuuliza alioa lini na akiwa na miaka mingapi...?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kulingana na TFF jamaa alioa akiwa na miaka 16
     
  3. K

    Kana Amuchi Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umri wa ngassa na jerry tegete waulizeni watu wa kirumba mwanza kule walikokuwa wakijifunza mpira siku hizoooo. ila hawastahili kwa namna yoyote kuwapo kwenye timu ya JUlio. sisi tumekaa kimya tu kwa vile ni timu yetu. Wabongo.
     
  4. m

    mbarbaig Senior Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    muulize kanu ana miaka mingapi ndipo utaelewa...tafakari kabla hujajibu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na yule msanii wa Nigeria O.Martins ana miaka mingapi?
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ngassa ana umri wa miaka 22, kwa mujibu wa passport yake ambayo hajawahi kubadilisha tangu apewe akiwa na miaka 17.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    olympic
    wanaruhusu wachezaji watatu over age
     
  8. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatakiwa ashitakiwe amevunja sheria ya ndoa 1971 ibara 13(1) ambayo hairuhusu mwanaume kuoa akiwa below 18 years.
     
  9. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha...kaaazi kweli kweli... lazima aswekwe lupango au sio?
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwacheni jamani, jamaa wa Cameroun wakisikia wanaweza kata rufaa tumechezesha vijeba!! Lakn vizuri hawakumpanga siku ile...
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha! Nilikuwa nmenuna, post yko imenifanya nicheke mpaka basi...
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,449
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Jaribuni kuheshimu umri wa kazi wa wenzenu, kwani Martins we unamuona ana miaka mingapi kiuhalisia??
    Heshima mbele wakuu, acheni kufukurunyua, au hamtaki na sie tutoke kisoka?
     
  13. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachezaji wa TZ hawaruhusiwi kutaja umri wa ukweli,kwa sababu
    1.si warefu
    2.hawana miili mikubwa
    3.hawana nguvu sababu y lishe
    hivyo wakitaja umri sahihi,vitachezeshwa visharo baro tu,mbio kidogo ulimi nje na zitapigwa bao kama mvua za masika.
     
  14. d

    ded2010 Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo maana watanzania tunaforge pasipo kufikiria
     
  15. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo watanzania hatuna kumbukumbu za hawa wachezaji wetu...Kumbukeni yaliyomkuta huyu Nurdin Bakari mpaka timu ikatolewa na ya under 21 enzi za uongozi wa FAT ya akina Wambura
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mpwa huyu bana kwanza akuoa kaozeshwa huo mzigo yaani huyo nenda nae ..ndio maana unaona upumbavu unaoendelea kwenye ndoa yake bila kuheshimu..kwa miaka ni kijeba na kwa kukuhakishia hilo nilimjulisha JULIO Mapema kama mnataka kuondolewa kwenye mashindano mchzeshe Ngasa na sikumficha tuko radhi kuwasaidia FIFA this time..uwezi kuwa na viongoz wanaongea ujinga unaojulikana nilishangaa kusikia tenga anasema akuna tatizo tumefanya uchambuzi yakinifu kuhusu ngasa nkasema he amuingize aone
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kazaliwa 1978...kijeba hicho babu. Lol
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ulikuwepo?
    hayakuhusu

    hii ni point, kinachomata ni kuwadocument zake za nyuma zinaonyesha kuwa alishakuwa na passport baadaye akatengeneza nyingine ya kukata miaka?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    p didy una documents za kutibitisha haya unnayoyasema?
     
  20. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Uthibitisho??????????
     
Loading...