Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu ndo Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 8, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mia
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Raisi mrembo.....
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halafu waki kuban unaanza kulalamika..:A S-coffee:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    naona kapiga kitu tomhilifigaaa..big up tozi
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muonekano ungeendana na ufanisi
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280
    khaaaa!
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    huyo mwanaume kabila gani aliyeshikana na presidaa maana huo mkono wa pili unamfanya aonekane kama mwanamke hivi
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Aibu tupu!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Figanigga weka caption tupate info za pic
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana kwa kuzika ni nambali one na ndio maana hana muda wa kutolea maamuzi mambo muhimu yanayoikabili nchi; kila wakati anahudhulia mazishi hapa alikwenda kuwapa pole ukoo wa Rashid Kawawa baada ya kifo cha mdogo wake Rashid Kawawa!!
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    tozi wa ukweli.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duhhhhhh
    Hilo shati limempa "Mans boobs"
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anajtambua kuwa kachaguliwa na 27% ya wapiga kura. Kavaa bullet proof vest juu ya T-Shirt. Bora angevaa koti kuficha outline ya hiyo vest. Hajiamini anachofanya.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    bullet proof vest inasaidia nini..??Kichwa chote kiko wazi.
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbona Kama ana manyonyo
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    doctorz kakwambia hicho ni kifaa cha kuzua risasi alicho vaa kwa ndani (bullet proof). Mia
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona kama huyu jamaa anayesalimiana naye kafanana na yule mtoa roho za watu Abdala Zombe!
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Watu mna macho...hizo ni zile muscles za kubeba vitu vizito, lol!!
     
Loading...