Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiyo waziri wa serikali yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHANGA, Jan 31, 2011.

  1. C

    CHANGA Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huyu ndiye Waziri (Sijui kama bado Waziri) katika serikali yetu. Dowans, matokeo mabaya ya F4 na matatizo kibao ya nchi, lakini jamaa anahangaika na vibinti. Hata kama ni muda wake binafsi na hata kama ni maisha yake binafsi nadhani huu sio muda mwafaka kwani kuna kilio kila mahala kutoka kwa wananchi wa nchi hii. Shame!!!!!
     

    Attached Files:

  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima hovyo!
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    tunalo!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Changa huyo jamaa hayuko tena kwenye serikali hii yetu ya kifisadi na uongo tele kwa wananchi! kwakua sasa hivi hana tena majukumu kwa wananchi ndio kama unavyomuona kwenye hiyo picha, jiulize wakati akiwa waziri alikua anafanya nini saa kama hizo za usiku? nikua walinzi wake walikua wanamlindia siri tu! Bongo Mwendo Mdundo baba!
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kaaaaaaaaazzzzzzziiiii kweeeliii kweeeeliiiiiiiiiii
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Pombe izo zimepitiliza
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shameless Kapuya! You should know better and behave a little bit like a public figure!:A S thumbs_down:
     
  8. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndo alikua waziri wa elimu huyu, yan huyu nazan atakua sawa sawa kwa akili na profesa maji marefu aise
     
  9. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sisiemu ilikua enzi za mwalimu
    Now wamebakia wale aliowaachia laana!!!
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Mnashangaaa sasa hivi Mbona mwaka Jana Mwezi wa Sita tulikuwa tunacheza naye Akudo pale Jeshi Msasani Club ma Vibinti Kibao anakuwaga na Vijizi vikina Mwopao, Ndama Mtoto wa Ngombe, Predeshe Papa Msofe pamoja na vijana wengine Makuadi wa wasichana na wake za watu, mze huyu Gazeti la Ijumaa lilikuwa linamlinda akiwa waziri sasa katemwa eti ndio wanampiga picha namshangaa Eric Shigo... kwa kumuandika leo hii. Mimi nishaacha kwenda Miziki sijui yeye anaendelea maana kesho natimiza 39 kamili
     
  11. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapo wengi kama yeye
     
  12. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi tunayo nji hii....:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  13. K

    Kakulwa Senior Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha nianze kujipanga,nikachukue jimbo 2015
     
  14. o

    ol'kitkit Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhhhh,hii ni aibu.....mtu mzima ovyo ndo hiyo sasa :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    hata wakiwa bungeni anawaita akudo naye anacheza hadi mwisho!
     
  17. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kisha tunalaumu zeUtamu.
     
  18. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Alhaji Prof. Kapuya anabamba...sasa sijui wajukuu zake na vitukuu vyake vinajifunza nini?
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    huyo ni AL HAJJ
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    mwingine huyu hapa na Mheshimiwa Lupembe
     
Loading...