Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye tatizo katika nchi ya Tanzania na sio Ngereja, Mkulo wala Maige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by de'levis, May 19, 2012.

  1. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nimeona thread ya invisible

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/266433-mkulo-maige-ngeleja-kikaangoni-takukuru.html

    inayozungumzia waliokuwa mawaziri 3 kuwa wanachunguzwa na TAKUKURU na kuwa wameamliwa kuwa wanaripot kila siku saa 3 asubuhi...

    Hawa jamaa(ngereja,mkulo na maige) hata wakichunguzwa na hata wakiamliwa kuwa wanaripori TAKUKURU kila baada ya dakika 5 hawawezi kuchukulwa hatua yoyote.

    Nasema hawawez kuchukuliwa hatua yoyote maana mali niyngi walizopata kwa njia ya udanganyifu zina Baraka toka kwa rais kikwete.. na pengine niseme kwamba kuondoka kwa hawa mawaizri ni pigo kwa kikwete mwenyewe maana sasa mtiririko wa deal alizokuwa akifanya kupitia kwa hawa jamaa zimeingia doa na inabidi aanze upya.

    Mali haramu walizochuma hawa mawaziri zina baraka ya mkuu wa nchi kwa sababu nae anashiriki katika kuiibia nchi kupitia baadhi ya mawaziri anaowaweka hasa kati wizara nyeti..
    Ngoja nitoe mfano juu ya maige

    Mwaka jana kuna taarifa zilipatikana juu ya maige kuwa ameuza vitalu bila kufata taratibu..taarifa zile zililazimu uchanguzi wa kina nawa kiinteligensia kufanyika..mwaka jana hiyo hiyo mwezi wa 8 huko arusha katka hotel ya Kibo palace maige alikabidhiwa pesa taslimu mil 600(TSH) kama malipo ya vitalu alivyogawa kwa kampuni hiyo. Ndani ya hoteli kulikuwa na vjana wa TISS maana taarifa walikuwa nazo juu ya deal hilo na mara baada ya malipo hayo kufanyika; vijana waliingia chumban na kumuweka maige chini ya ulinzi...maige alijawa na uoga sana baada ya hapo alihojiwa kwa zaidi ya saa mbili..maelezo ya maige yalitoa picha kuwa mkuu wa nchi anahusika maana maige alisema kwa mdomo wake kuwa ni kweli amegawa vitalu lakin hata yeye amekuwa akipokea maagizo toka kwa mkuu wa nchi ..alieleza jinsi mkuu wanchi anavyohusika na kusafirisha pembe za ndovu hasa katika mbuga ya ruaha kazi inayosimamiwa na ISSA ASSASI..

    Maige pia alieleza jinsi mkuu wa nchi pamoja na viongozi wengine wa nchi kama lukuvi,luhanjo(aliyekuwa katibu mkuu kiongozi)yeye mwenyewe maige na katibu wake, jinsi wanavyofanya biashara ya kupasua mbao na kusafirisha kutoka msitu wa Sao Hill huko Iringa pasipo kulipia garama zozote za msitu...alieleza mengi lakini mwisho wa siku taarifa hiyo ilipofikishwa makao makuu ilileta mtafaruku mkubwa hali ambayo ilipelekea mmoja wa wakuu wa idara kuondolewa kweye idara na kupelekwa nje ya nchi katika moja ya balozi zetu huko kwa kile kilichodaiwa kuwa kwa nini amefatilia na kutuma vijana kwenda kumkamata maige..

    Ngereja nae vivyo hivyo,ngereja amefanikiwa kwa kias kikubwa kwa mkuuwa nchi kupata migodi au kuwa mmoja wa wamiliki wa migodi..ngereja amefanikiwa pia kuhakikisha mkuu wan nchi anapata dhahabu toka kwa kila mgodi uliopo hapa nchi unaomilikwa na kampuni za kigeni...sasa ni katika deal hizo na wao wanapiga cha juu ..

    Mkulo amefanikisha kwa kiasi kikubwa kununua na kusafirisha na kuyaingiza nchini magari ya mizigo na mafuta amabayo yote ni mali ya mkuu wanchi...leo mnapoona hizo vogue na vx zimepak ni sehemu ndogo sana ya kile alichoiba .....

    Leo ninapoona TAKUKURU wanafatilia swala hili ni kiini macho maana najua hakuna lolote watakalofanywa na TAASISI KIBOGOYO hiyo...

    Mwiba mkali na mbaya uliomo katika nchi ni huyo Rais wa nchi..huyu ndiye anapowachagua hawa mawaziri huwachagua akiwa na maslahi binafsi kwa kuwambia ‘' HAKIKISHA Napata hiki au kile..hili neno HAKIKISHA ndilo huwapa kiburi mawaziri na wanaposhika nyazifa hzo huanza kuiba na kufanya ubadhirifu mkubwa maana wanatii lile neno ‘'HAKIKISHA'' na wakati huo huo na wao wakinufaika na hilo neon HAKIKISHA na ndio maana mnaona wananunua majumba, wanatoa mil 500 majimboni kwao, na wengine wananunua apartments na mengine mengi. Lakini anayebaka nchi hii kinyume na maumbile bila huruma ni mkuu wa nchi..anzeni na huyu ambaye ndiyo tatizo maana hata juzi kashauriwa kutowangiza katika baraza la mawaziri baadhi ya wabunge lakini alikataa mmoja wa wabunge hao ni steven masele....

    Bado kuna giza nene katika uongozi wa nchi
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Du hili gazeti lako silielewi limejaa hasira zako km vile hukuchaguliwa ww au nduguyo au mtu wa Chama chako
    Kila bi-adamu ana mapungufu MUNGU anayajua
    Nakushauri acha Nchi iendeshwe km tulivyomchagua atatupangia uongozi utakaotufikisha 2015
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh.
    Sina la kusema nawasubiri wadau,mm,pasco,philipo,paka jimmy,molemo,ritz,mzee wa rula,mkuu max,mnyika,kweleakwelea,mungi,mr liverpool,rutunga,invisible,mama porojo nk.
     
  4. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Basi basi basi usiendelee kusema, utaumiza moyo wangu bure. Maskini weeee Tanzania yangu.
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    JK anaweza kuwa fisadi lakini hawezi kuwa mpumbavu kiasi hicho cha kuamini watu aliokutana nao ukubwani na kuwapa deal hatari kama hizo!
     
  6. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    connecting...............................................
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wizi ni uhalifu si upungufu wa kibinadamu kama unavyodai. Otherwise, kwa nini watu hufungwa, si wangeachwa tu kwa kuwa hakuna binadamu mkamilifu?
     
  8. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yote tisa lakini hili la kuuza ardhi chonde mkuu wangu rais wangu mpendwa mhe dr. jakaya, angalia uamuzi wako kwa mapana na marefu kwani hawa wamarekani si wakuchezea hata kidogo watakuja kutuangamiza sisi na vizazi vyetu vijavyo...
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo Issa Assasi, ndiyo mwenye yogourt za ASSASI toka Iringa? Kuna mtu aliuliza hapa jamvini kuhusu ziara za mara kwa mara za mkuu wa kaya huko Iringa!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeamua kumaliza chuki zako za kukosa ukuu wa wilaya na uwaziri hapa jf.tuache tufikirie mambo ya nchi sio hasira zako
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa chuki imemtawala moyoni anataka kutuambukiza na sisi,hatudanganyiki
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    NasDaz, sio kwamba Kikwete anawaamini hao watu ila anapowateua wanapewa kitu kinaitwa an offer one cannot refuse! Mfano mzuri wa karibuni ni ule uteuzi wa Dr. Mwakyembe, kwa hali ya kawaida ya common sense, Dr. Mwakyembe angetegemewa kusita au hata kuzira! Lakini kumbe kitu common sense ni bidhaa adimu sana na si common kama wengi wanavyofikiria. Usishangae yaliyowakuta akina Maige, Ngeleja na Mkulo yakimkuta na Dr. Mwakyembe kama atasahau huu usemi...Loose Lips Sink Ships!
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa. Kikwete ndo janga kuu la kitaifa kwa nchi yetu.
     
  14. J

    Jotu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ndugu yangu mtu mzima akiambiwa kitu atatafakari kabla ya kusema sio au ndio. Jamaa katoa fact zake wewe pia toa zako kujibu hoja. Kusema chuki imemjaa moyoni ni kushambulia mtu si hoja. Cha maana ni kufanya uchunguzi na kuangalia nchi inavyokwenda. Mi nafikiri jamaa yuko karibu na ukweli kama sio kweli yote.
     
  15. M

    Masabaja Senior Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Tamuchungu unachopinga ni nini mbona haya mambo yako wazi hebu jaribu kufuatilia, kila mtu anajua tatizo la nchi hii ni KIKWETE na wizi wote unaofanyika hapa nchini una baraka zake na kwa kuongeza kafuatilie wizi unaofanywa na jamaa wa HOME SHOPPING CENTRE una baraka zake pia ni mambo mengi na ya aibu anafanya huyu ******. kama hizi habari una uliza siyo tu kusema jamaa ana chuki, kuwa mkuu wa wilaya bora ukauze mchicha kwani una kazi gani zaidi ya kuwa kibaraka wa rais

     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Mag3,
    Sina tatizo kabisa na maelezo yako; u're 100% correct ingawaje naogopa ku-comment hilo la Mwakyembe kwa hofu ya ku-divert mjadala, jambo ambalo ni donda ndugu humu JF! Usishangae, kesho hapa ukija tukakuta mjadala huu umehamia kwa akina 50 Cents!

    Hata hivyo, ukiangalia anachokisema mtoa mada ni zaidi ya hiyo "an offer one cannot refuse!" Kuna sehemu anatuambia kwamba Maige alipewa Cash Money TZS 600M na TISS walipomkamata akatoa maelezo yanayoashiria kwamba mzigo umepata go ahead ya Mzee coz' mzigo ulitokana na uuzaji vitalu isivyo halali na uuzaji huo ni agizo la mkulu! Kwamba Mkullo ameagiza magari kibao tu ya mafuta ambayo ni ya Mkulu wa Kaya! Sasa hapo an offer one cannot refuse! ipo wapi?! Kikwette might be Very Bogus, But Not Bogus Enough 2b such Reckless!! And trust me, JK might be not a Good Leader but very smart in dealing with his evil issues....!!
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Ya nini kumtaka mtu akafuatilie wakati unafahamu fika kwamba inaweza kuwa ngumu kwake kufanya hivyo?! Kama wewe una uhakika na unachokisema, weka hapa huo ukweli unaoufahamu ili wote tuujue! Kumtaka mtu akafuatilie inaonesha basi hata wewe huna uhakika na unachokisema au hauna dhamira ya kweli ya kufichua madudu yanayofanyika nchi hii! Weka hapa huo uozo unaofanyika HSC kwa msaada wa JK!
     
  18. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yote tisa kumi tutakapo geuzwa watumwa kwenye mashamba ya mmarekani
     
  19. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Ni fact gani aliyoitoa mleta mada?! Labda tu mie nitumie akili ya kawaida isiyohitaji shahada yoyote! Sh. 600M, kama zote zitakuwa ni denomination ya Sh. 10,000/= then TZS 600M ni sawa na Bundles 60 zenye TZS 10M kila moja! Kama atatembea na briefcase kubwa kubwa, angehitaji si chini ya brief kubwa kubwa 5! haiingii akilini kuona waziri akiingia hotelini na mabegi ya kawaida au viroba kisha vitu hivyo vinatoka vikiwa vimetuna! Ina maana alifuatana na watu wake?! Sizani kwamba MAige anaweza kuwa foolish kiasi hicho....unaenda kuchukua mzigo haramu halafu unafuatana na watu!!! Angesema alipewa cheki au STG or Euros, at least ingeleta sense!
     
  20. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    chuki wakati ushahidi umeonekana nchi inaliwa? Au wewe unafaidika nini? Kila tetesi kwasasa ihusuyo ufisadi si ya kubeza bali kufanyia kazi kama kweli hudanganyiki
     
Loading...