Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Rais mtarajiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Jul 25, 2012.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kutumia chombo cha kupembua pumba kutoka nafaka kiitwacho Truth-JFmeter. Katika kipimo cha efficient leadership scale yafuatayo ndiyo majibu ya uwezo alionao Mheshimiwa Zitto Kabwe katika nyanja ya Uongozi katika baadhi ya sifa zifuatazo:-


    Intelligence: below average 100%


    Creativity: 70%



    Vision for development: 50%



    Fairness: 30%


    Magnanimity
    (spreading the fame and take the blame): 10%


    Integrity: (integration of outward actions and inner values) 2%


    Humility: (not self-effacing): 0.5%


    Mifano:

    Mtu anayesema si muda wa kujadili Urais, kabla ya saa 24, anakanyaga matapishi yake na kuanza kujinadi bila aibu katika nafasi ambayo haiko wazi wala Tume ya uchaguzi haijaruhusu mtu kujitangaza, tena Bungeni (sio jukwaa la kampeni) na wakati usiohusika (kikao cha kujadili bajeti ya Wizara); kheri hata ingekuwa mswada wa mgombea pekee aseme alikuwa anajitolea mfano. ü Mtu wa kukusanya saini za Wabunge kwa mbwembwe ili kumwondoa Waziri Mkuu katika kikao cha Bunge tokana na Mawaziri na Watendaji Serikalini na Taasisi za umma kushindwa kuajibika kasha Bunge lifuatalo anakula u-turn na kuanza kumtetea Mkurugenzi wa TANESCO anayetuhumiwa kwa ubadhilifu mwingi akisukumwa na wenye majenereta na wenye tenda za kuiuzia vifaa na mafuta TANESCO kwa bei chafu.


    Mtu ambaye mara nyingi hawezi kusema SISI CHADEMA bali kuendelea kusema MIMI Zitto na mara nyingi wenzake kama Chama wakiwa pamoja katika jambo fulani (mf. Kampeni n.k) yeye atakuwa hayupo na kupata visingizio; mkiwa katika kujadili mambo ya maslahi ya nchi yeye atatafuta namna ya ku-divert mwelekeo kwa kuanzisha topic zisizo na mashiko zinazomuhusu.



    Mtu anayeweza kuwazunguka Waheshimiwa Vijana wenzake na kuwa hamashisha wamuunge mkono kwenda kwao Kigoma akitanguliza dhumuni la kuwanyanyua Wasanii wenyeji wakati nyuma ya pazia na ndani ya roho yake anakusudia kuwatumia vibaya waheshimiwa Mnyika, Nassar & Halima waseme kuwa anafaa kugombea Urais akitegemea kuzua tafrani ndani ya CHADEMA kwa kusisitiza kuwa analiamini gazeti zaidi kuliko kauli za hao wenzake.


    Si mwingine bali ni Zitto anayejinadi leo kuwa ana uweza kuwa Rais wa nchi. Pamoja na kumwogopa kama ukoma mtu anayekimbilia Ikulu kwa nguvu zote, sasa tunamwogopa Zitto Kabwe zaidi kwa kuanika uwezo wake wa kuongoza ambao ni kiduchu kabisa na uhatari wake kutokana na tabia yake iliyofichuka ya ku- flip-flop!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh!

    Hapa wala sihitaji darubini kujua kuwa siye.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    100 asilimia.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    naomba hata nisiseme neno hapa manake nimeshalijadili sana hili swala na mkirua so niwe mtazamaji na msomaji tu hapa.
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyie watu wa CCM kwanini mnataka kuteka umati wa watu ili Zitto achukiwe na CDM? Mbona CDM wenyewe hawajawahi kutamka hayo mapungufu ilihali wao ndio wamemlea na kumkuza kumkomaza kisiasa? Acheni majungu make mjadili yenu
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wadau wa jf nimeshasema narudia tena kwa wale ambao hawajasiki rais ajae ni DR SLAA na si mwingine embu kuweni waelewa basi nadhani sito rudia tena DR SLAA ndio rais ajae chadema wasipi mpitisha wajuwe wamekosa kura yangu na ya mpenzi wangu


    nafunga mjadala
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mimi naona sasa JF ibadili jina iwe Zitto Forum. Vijana acheni kutumiwa,haya makundi ndani ya CDM ndio yanawatuma kuleta topic za Zitto mpaka mtajaza server ya JF
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    waache nao wajichanganye, tunawamwaga tu, 2015 ntapigia hata SAU.

     
  9. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punguzeni majungu embu fanyeni kazi, jamani urais sio post inahitaji professionalism khaaaaa

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
  10. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tired of this info of zitto... bora niipigie ccm kura yangu kuliko huyu kibaraka maana nikimpigia yeye ni sawa na kuipigia ccm.
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana mnafiki km zitto inabidi tumchukie sn.
     
  12. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    100% sure
     
  13. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zitto anafaa kuwa rais, lakini akeshaoa MKE MMOJA.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mii nafikir itabid nifufue NRA manake ndo labda kitakuwa mkombozi. Hivi kweli haiihitaj hata digrii kujua kwamba upinzani wa tz haupo kwa maslah ya taifa bali kwa maslah ya madaraka. hebu angalia nguvu iliyokuwa na yo NCCR-mageuzi, haikulast ikaja CUF, nayo haikulast sasa CDM matatizo yote yaliyojitokeza kwenye hivi vyama yalikuwa ni maswala ya madaraka na nani awe mgombea uraisi so muda mwingine ni bora tena na CCM ambao watakuwa na mchakato kuliko hawa yaani ni full confusion. duh!!!
     
  15. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umekata tamaa sio?
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu maelezo uliyotoa hapa kuhusu Zito yana ukweli wa hali ya juu kabisa with 0.1 level of significance.. lakini hata hivyo mhusika anao muda wa kujirekebisha we still hv 3 years to go..
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tatizo huyu dogo anataka kuokoka kuliko mchungaji wakati hata neno hajaiva kihivyo.

    Pure CCM D huyu, ukimchanga lazima ana vitone vya green.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    convering au diverging???

    +ve au -ve relationship?

     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijakata tamaa mkuu ila najipanga tu bora na mimi nije na changu kama mbwai na iwe mbwai
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unajua my dearest Kongosho wanasiasa wa kibongo wanaboa sana yaani yeye anataka kusema kwamba ndiye mtu ambaye kila siku ana matatizo tu uko cdm sijui kwanini we yeye tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...