Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Rais anayetufaa 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We know next, Jun 20, 2011.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamii,

    Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana na kwa miaka kadhaa sasa Makala za Generali Ulimwengu, na katika upembuzi wangu wa mambo japo kwa upeo nilio nao, nimejiridhisha kuwa, kwa hali halisi ya Tanzania ilipofika sasa, General Ulimwengu ndiye Binadamu anayetufaa Watanzania Kuichukua na kuiongoza nchi mwaka 2015. Natoa hoja!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa ukaribu zaid namuweka MIGIRO....ili aje amuokoe jk na aibu zake
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kuchambua mambo ya kisiasa ni tofauti kabisa na kuwa mwanasiasa na kiongozi. Ndiyo maana maprofesa wengi wanaojua kuchambua mambo wamekuwa wakishindwa kwenye uongozi wa kisiasa; mfano mzuri ni Gbago.
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Urais ni zaidi ya uandishi wa makala, hadithi, ripoti, maoni etc. Uwezo wa kuandika mapungufu ya uongozi uliopo madarakani ni kitu kimoja na kuongoza ni kitu kingine, labda kasma una vigezo vingine vyenye kumfanya Generali awe rais bora, otherwise uandisshi peke yake siyo kigezo cha kutosha.
     
  5. Y

    Yetuwote Senior Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafaa kuwa mchambuzi au mshauri wa Rais.
     
  6. n

    nrango Senior Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uongozi si kuandika makala,wazo lako ni zuri ila fikiria vitu kama uzoefu,utashi,utayari na mambo mengine kama hayo.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kuandika Makala na urais wapi na wapi!!basi dokta ricky naye awe kocha wa taifa stars kwani mpira anajua kuuchambua.
     
  8. p

    plawala JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaotufaa tayari waliomba ridhaa ya kuongoza mwaka jana,cha muhimu ni kuwapa kura 2015,hawa wasanii wa villio,vicheko na kununa tunawatosa!
     
  9. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uraia wenyewe wa kuazimwa halafu unamtakia Urais
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ana hoja nzuri, lakini I wouldn't consider him for presidency.Uraisi sio embe la kuokota chini.
     
  11. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anaye faa ni DR mwenyewe Slaa huyo ndo anaweza kuihandle nchi bwana, alafu ulimwengu ndo atakuwa mshauri wake.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi unadhani nchi ni kutoa falsafa kwenye majukwaa au kwenye magazeti? Nadhani hujui dhamana ya uongozi na ugumu wa utumishi!
     
  13. J

    James Lwakatare Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais siyo tija,wala mawaziri siyo tatizo lakini uongozi uliopo ndo kizungumkuti. Binafsi nimechoka na huu uliopo kwani hata akija mtu mzuri vipi, bado kuna mizizi haijang'olewa!
     
  14. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi kati ya hawa 1. Magufuli 2. Tibaujuka 3. Zito Kabwe 4. Migiro 5. Karume 6. Sita 7. Tundu Lisu
     
  15. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jenerali ni mtutsi kama alivyokuwa Julius haya 2endelee kutawaliwa na Wageni 2 nchi hii
     
  16. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    General na mwalimu ni watanzania. Hoja iwe ni uwezo wake na umri wake. Mpaka tufuke 2015 atakuwa si chini ya miaka 65. Ni mzee anapaswa apumzike na kuendelea kutoa ushauri. Wale wanaosem,a ufundi wa kalamu na mdomo sio vigezo sahihi sana za ufundi wa uongozi. Ingekuwa hivyo ndugu yangu Mchungaji Mtikila angekuwa Raisi wa nchi siku nyingi. DR Slaa naye mwaka 2015 atakuwa kibabu atkayefaa kukaa na kutoa ushauri kwa wanachadema. Kama sikosei atakuwa anaifukuzia miaka 70 kwa karibu sana. Naamini kuna watanzania wengi ndani ya CCM, CHADEMA, CUF na vyama vingine na hata wasio na vyama walio na sifa ya kuongoza nchi hii hatuna ulazima wa kungangania vikongwe.
     
  17. J

    Juma Kilaza Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ulimwengu nadhani ni vema akabaki na kazi za taaluma yake ya uandishi wa habari. Hawezi kuongoza nchi kama alishindwa kuongoza Habari Corporation, kampuni iliyokuwa na wafanyakazi wasiozidi 150.
     
  18. J

    Juma Kilaza Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Sawa. Lakini nchi yetu ilipofikia inahitaji Rais mwenye roho ngumu na asiye na huruma kwa wanaoiangamiza nchi yetu. Mama Migiro being a woman sidhani kama atakuwa na uthubutu wa kuwashughulikia wahuni wa nchi hii.
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    tanzania hatuna wagombea binafsi, uimwengu hana chama, na mwanaharakati ingawa ni mpenda mageuzi sio NCCR
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    huyo ndo atatuangamiza, kwani naye fisadi. Haujaona thread ya kumlalamikia askari wa tz walioko darfur? Usione umaarufu wake ukadhani anafaa kuwa raisi
     
Loading...