Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye PDG Ndama Mutoto ya Ng'ombe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Dar_Millionaire, Jan 15, 2011.

  1. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahaaa kweli duniani kuna mambo... Huu ni ulimbukeni kumwaga mihera hivi kumbi za starehe. Mutoto ya ngombe hovyo.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dops
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo anapokuwa anamwaga pesa ndio anapata zaidi maana pesa zile inasemekana ni za majini hivyo kwake haina shida sana
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vp skendo yake ya magari ya wizi iliishia wapi?
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shule kitu muhimu sana.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala hatishi kiasi hicho kama wanavyotaka kumuelezea,hiyo aliyotoa hapo si ni kama Euro 100 tu,haitoshi hata kununua kiatu cha maana.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Si pia alikuwa na kesi ya kukutwa na viungo vya albino sijui kesi iliishia wapi
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyu kweli mtoto wa ng'ombe hana akili sawa sawa. Kwanini asiende kusaidi maskini huko vijijini akaoneka wa maana zaidi?
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    wacha kuamini mambo yasiyo na maana wewe hiyo fedha siyo ya jini wala mjomba wake shetani. Ni fedha iliyopatikana kiharamu na ndiyo maana haina uchungu wo wote.
     
  11. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ni nani jamani??? CV japo kwa ufupi,
     
  12. N

    Nyangaluda Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Jamani hawa watu wanaitwa mapedeshee wanashangaza sana kwanini wasiwe wanasaidia watoto wa mitaani au wanaishi kwenye nyumba za watoto yatima matokeo yake wamekuwa wakitafuta sifa za kijinga
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Ana pesa kiasi gani huyu jamaa?
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi mnajua hizo hela alizotunza baadae wanamrudishia:smile-big::smile-big::smile-big:
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na hawa ndiyo role models wa wadogo zetu bongo, kazi ipo!
     
  16. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh wandugu shule muhimu,haka katoto nakajua toka kanakua huko kwao magomeni mapipa juu,shule ilikapiga chenga mbaya sana.mungu akunyime kila kitu lakini sio busara wandugu.whats this...u.p.u.mbavu mtupu.
     
  17. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mwizi
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu ni nani tena huyu??
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa majuzi tu kaiba Kontena kama nne hivi na ndo kazi zake kwa sana tu hivyo hizo hela hana uchungu nazo....
     
  20. k

    killa Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzie majuu kama kweli unazo unazimwaga kama mvua. Sio unahesabu vinoti vyako huku moyo unakudunda.
    Kama yeye kweli ni "baller" alitakiwa azimwage ukumbini kila mtu achukue kivyake, kwani true players make it rain baby................
     
Loading...