Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Mwenye sifa ya urais upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Mar 27, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kila anayegombea urais ana sifa kuna wengine wanatafuta kuweka kumbukumbu katika maisha na wengine ni kuleta vurugu nawaomba wanainchi tuwe macho vinginevyo tutakuja kulia na kusaga meno kwa kufuata ushabiki wa vyama, na kusukumwa na utashi wa kiimani katika kumchagua kiongozi wa nchi yetu, lakini mgombea mwenye sif upande wa upinzani ni mmoja naye ni Prof Lipumba, wengine ni mavuvuzela.
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP CUF....wananchi tulikupenda sana! lakini Mungu amekupenda zaidi thatz y amekuita moja kwa moja.
    Bwana alitwaa na Bwana ametwaa...jina lake lihabudiwe daima. RIP CUF
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbna sifa zenyewe hujaweka?
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    toka chaguzi za vyama vingi amekuwa akigombea urais na anakataliwa. angekuwa na sifa angeshachaguliwa.

     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi. A.M.E.N
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunataka lipumba akagombee udiwani akipata then mumfikirie kumleta kwenye urais,.... Inawezkana hata Lipumba hajawahi kushinda nafasi za kugombe zaidi ni uteuzi tu ndiyo unamtoa.
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiyo ya RIP CUF imenifurahisha sana tu
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kumbe eh! Ndo maana Hamad Rashid alikuwa analalamika, kwa mwendo huu wa mawazo mgando sidhani kama ipo siku itafika tukaelewana wote
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa ama kwa hakika hii thread imeniacha hoi..
     
  10. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,443
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    kweli cuf kimeyeyuka
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sifa ya mgombea urais lazima aitwe Lipumba?
    Akili za panzi hizi.
     
  12. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Labda awe Rais wa familia yako.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,340
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wade aliyeshindwa juzi aligombea mara nne na.mara ya tano ndio akaupata.
     
  14. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lipumba, ndiye kiongozi mwenye busara, hekima, hana papara, na mwenye kujua matatizo ya wa tanzania, wengine waliobakia upande wa upinzani hovyo kabisa.
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka uraisi wakati hujawahi kuwa hata diwani?
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    We mleta thread ni MBUMBUMBU.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP CUF....hata hivyo tunashukuru umetuachia mtoto anaeitwa ADC, lakini wasiwasi wetu ni kwa huyu baba (ccm) uliye
    mwachia huyu mtoto! maana huyu baba ni mroho sana anaweza kumla na huyu mtoto ADC. RIP CUF
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Je, amewahi kugombea Udiwani? Hapana.
    Je, amewahi kugombea Ubunge? Hapana.
    Je, amewahi kugombea Uraisi? Ndio, mara nne!
    Duh, kwa nini mara zote nne? CUF hakuna kama yeye.
    Je, amewahi kushinda? Hapana, mara zote kashindwa!
    Je, sasa hizo sifa za Uraisi kazipataje? Hiyo siri ya Mkigoma.
    Je, huo ndio utaratibu CUF? Ndio, inao viongozi wakudumu.
    Duh, kama Mkigoma anampenda, akanywe naye chai.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Mbona hii hadithi ni tamu halafu hautumalizii Wade alipoupata Urais akataka nini vile!!??...........
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais wetu lazima awe padre Slaa au siyo?
     
Loading...