Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye mchumba wangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 30, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana alimpeleka mchumba wake nyumbani ili wazazi wake wakamwone. Alipofika naye tu, baba yake akagundua dosari, maana binti alikuwa mweusi sana, ana matege ya ndani na makengeza makali. Msichana ili kumvutia baba mkwe akaona atabasamu kidogo. Lahaula! alikuwa na mapengo meno yote ya mbele! Baba akaamua kumpeleka kijana wake nje wakaongee.
    Baba: Kijana hebu twende nje kidogo
    Kijana: sema tu hapa hapa, mchumba wangu ni kiziwi!
    Baba akaduwaaa!!!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hahahaaa, duu jamaa kweli kapenda.
     
  3. N

    Neixo New Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli demu mkali huyo,
     
  4. R

    Rushdie jr Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio bure Limbwata hiloo
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ama kweli huyo bonge la mchumba. Na mimi nimempenda ghafla.
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo dada hakuchagua awe hivyo jinsi alivyo, na yeye ana haki ya kupendwa!
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    True love.
     
  8. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    jamani siri ya mtungi huijua ................
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama limemkolea na wamependana acha limbwata lifanye kazi maana hakuna mapenzi ya kweli siku hizi
     
  10. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kupenda ni maradhi
     
Loading...