Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Mbwiga wa Mbwiguke

Discussion in 'Jamii Photos' started by Remote, Dec 9, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Naitwa mbwiga mbwiguke
    mkole wa nyani kibwaya
    mkia uzee wa simba si ujana
    wa fisi, unga robo chenji
    irudi mtu mwenye maneno
    mengi muongo muongo,
    kisheti yaani fundi wa
    mpira mjanja mjanja
    ukiutaka nakupa kama
    sitaki nakufanyia ubahili
    napiga nje ya 18,mabeki
    wakizubaa nawafanya
    kama mahindi machanga
    sitemi kitu natafuna
    gugudugugudu..............
    ( shoto mwenye jezi ya
    azam )
     

    Attached Files:

  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni yupi sasa hapo.!!?
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio watz tunachoweza, komedi na si analysis za maana za mpira. Kwa mwendo huu komedi kuanzia maredioni, uongozi wa tff hadi komedi viwanjani tutaendelea kuwa vibonde wa soka.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Fungua hyo attachment:-huyo mwenye jezi ya AZAM.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni nani na kwanini ni mbwiga? tuwe magreat thinker wa ukweli maana kwa mtu anayefikiria hawezi kupost bila kutoa maelezo yanayojitoleza, yaani hapo ulichofanya ni kama kuandika ktk album yako ambayo wewe pekee ndiye unayejua kwanini uliamua kuandika vile.
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamjui kusoma jamani?si mmeambiwa huyo hapo mwenye jezi ya Azam!!!Huyo kumsikia vituko vyake sikiliza Clouds Fm michezo saa 3 usiku mpaka saa 4 ,sasa pale mwishoni ndio huwa anaachiwa achekeshe!Sikiliza kuanzia saa 4 kasorobo hivii.Belivdat
     
  7. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maneno mengi mno ndio maana jamaa hana hata nyama za kutosha
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Yaani mimi huyujamaa ananiachaga hoi mno,huwakilasiku najitahidi kumsikiliza vibweka vyake!!!
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwacheni Mbwinga wa mbwinguke atupe burudani. Yanini kumfanyia dharau.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Yaani watu mjini wanaishi kimjinimjini tu, amakweli kuishi mjini ni sawa na chuo kikuu mwaka wa tatu,,sio form six kama zamani.

    Watangazaji wengi wa clouds, Julio (kocha) etc wanaishi kimjinimjini a.k.a kiporojo.
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wafuuuuu fmmmmm!!!!!!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    njaa ni hatari kushinda ngoma!
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    duuh! Huu ugreat thinker sasa umevamiwa unataka kujua kwann anaitwa mbwiga? Basi ungejiulza kwanza kwanini mie nilieanzsha hii naitwa degedege, by the huyo mbwiga yupo kwenye kipindi cha sports xtra clouds fm yeye task yake huwa ni kutoa stori za zamani kwa mtindo wja kuchekesha.
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    ila mkuu kile kipaji jamaa maarufu sana pale taifa stadium utakuta kakusanya watu kibao anawapa mastori.
     
  15. B

    Barrie New Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwiga wewe ni muongo sana alafu unaweza kumdanya m2 akaamin.
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    namkubali sana huyu jamaa yaani anavyojua kupangilia maneno sipati picha angekuwa na weledi na mpira wa ulaya ingekuwaje!anakuambia yeye ni mzaramo pure baba na mama yaani kama sketi na blauzi!............
     
  17. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa anajua kutoka nje ya mada.
    Ataanza na stori ya yanga alaf ataenda timu ya taifa atakupa stori za chui mbwa ndege njiwa samaki mandazi karanga alaf atarudi Yanga
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wow..............mpeni kipindi cha chei chei kwenye redio zetu basi!
     
  19. driller

    driller JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ahsante kwa kutuonesha buwana..! ila bongo ni noma sana..!:yawn:
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu licha ya presentation yako iliyojaa nakshi ya kisanii (artistic) lakini hueleweki; jaribu kufafanua hasa wataka watu wapate ujumbe gani kuhusu huyo Mbwiga wa Mbwiguke. Hutapoteza chochote kama utafanya ufafanuzi, na si ajabu ukapata michango bora ya mawazo kuliko sasa kila mchangiaji anakushangaa. Usikurupuke kuweka post, jipange halafu weka. Ni ushauri tu, ukipenda uchukue ukipenda endelea hivyo hivyo hovyo hovyo!!!!
     
Loading...