Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye lowassa.....!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Moony, Sep 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuchangia shughuli za maendeleo na kidini ukiwa na uwezo ni jambo jema
     
  3. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    mleta mada acha,majungu apo EL anatoa msaada kwq ajili ya kazi ya bwana.
     
  4. J

    Jobo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anamrudishia Mungu fungu la kumi!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukitowa mkono wa kulia wa kushoto usijuwe!
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maneno yako na hiyo picha vina uhusiano upi??
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unatafuta ugomvi na Pasco wa JF!
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lowasa ndiye rais 2015 mtakaonuna na mnune mtakaolia na mlie habari ndo hiyoooo
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mbona waislamu hawapi msaada???
     
  10. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heri (baraka) iko kwa anayetoa na si kwa anayepokea. Hujayasoma haya katika kitabu cha Matendo ya Mitume?
     
  11. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Je Huyu Muheshimiwa analipa kodi kweli kwa hela Zote anazopeleka Huko Madhabauni na Marobota?
     
  12. P

    Paul simon Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh yaan unamwibia mtu alafu kesho yake unamletea mwanae pipi na biscuits?does it make sense?think big meeen.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Asiyejuwa maana haambiwi maana"
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio mwenyewe.
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini hawaja mkaribisha kwenye harambee zao, kwan EL haombi yeye kwenda kwenye hizi harambee za makanisa bali hualikwa,na tumeona habagui dhehebu ingawa yeye ni Mlutheri, hebu wamualike afu tupate pa kuanzia mjadala!!
     
  16. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nadhani maana yake ukiwa unatoa msaada usipende kujitangaza, unapomsaidia mtu basi toa huo msaada kimya kimya.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ni wazo pia. Labda kama una kingine cha kuongezea.
     
  18. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hii kwenye medani za kisiasa haifanyi hazi. Watu wanatafuta wider political landscape.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kutoa baada ya kuiba inasaidia nini hata hizi dini na viongozi wake ni matatizo tu ndio maana watu wengine hawataki kuikia dini na hao naamini wako huru zaidi.
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwani bwana EL ametangaza wapi kwamba katoa kiasi gani kwenye harambee hizo?!??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...