Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUYU NDIYE KINARA WAO......alitia mguu kila jimbo lenye utata..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by komagi, Nov 6, 2010.

  1. k

    komagi Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifuatitilia kwamakini utakuta kuwa majimbo yote yaliyokuwa icu upande wa ccm na yakachakachuliwa kuyarejeshea oksijen, mzee marope ndiye aliyetia timu na kulazimisha kutangazwa matokeo tofauti wakiahidi ulinzi kwa watangazaji na mengine mengi. mf. shinyanga mjin, kibaha mjini na mengine mengi. lakini hali imegeuka kwa watangazaji hao kuishi maisha ya popo na kujificha. tunasema hatukubali kamwe. Aluta continua hadi kieleweke
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ipo siku wataiona dunia chungu
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,510
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    mzee marope ndo nani?:A S angry:
     
  4. k

    komagi Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee makamba
     
Loading...