Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye kijana aliyepoteza maisha kwenye mvutano baina ya police na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 28, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    [​IMG]


    Hapo awali ilielezwa kuwa wakati Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kikisitiza kufanya maandamano leo kisha mkutano mkubwa wa hadhara, kuliibuka mvutano baina yake na Jeshi la Polisi Mkoa wa Morogoro, kufuatia Kamanda wake, Faustine Shilogile kupiga marufuku mandamano hayo.

    Kamanda Shilogile alieleza sababu za kuzuia maandamano hayo kuwa ni udogo wa barabara za Morogoro na kwamba leo ni siku ya kazi hivyo yanawezesha kusababisha usumbufu kwa wakazi wa mji huo.

    Wakati Shilogile akieleza kuzuia maandamano yanayotarajiwa kuanza saa 5 asubuhi, Mkuu wa Operesheni Sangara, Benson Kigaila, alisisitiza kuwa watafanya maandamano kwa kuwa waliskubaliana na Kamanda Shilogile kabla ya kuwageuka.

    Kwa mujibu wa Gazeti la Nipashe la 27 August 2012, ilielezwa kuwa Kamanda Shilogile alidai kuruhusu baiskeli na watu kutumia barabara kwa sababu ya mikutano ya Chadema itakuwa ni kuwanyima haki wananchi wengine, na hivyo wataruhusu watu wasiozidi 50 kupita kwa wakati mmoja pasipo kuwa na ishara ya kuonyesha kama wanaelekea katika maandamano.

    Pichani ni kijana aliyeelezwa kupigwa risasi kichwani katika tafrani hizo na baadae kupoteza maisha Ametambulishwa kwa jina la Ally Zona, ambae alikuwa ansoma magazeti katika stendi ya Msamvu. Tukio hili lilitokea mapema leo asubuhi kuelekea saa sita mchana wakati Polisi walipokuwa wakiwatawanya wafuasi hao wa chadema. Mtoa taarifa anasema Polisi wanadaiwa kutumia risasi za moto pamoja na mabomu ya kutoa machozi kuwatawanya waandamani hao.

    Watu wengine waliojeruhiwa katika tafrani hiyo wameelezwa kuwa ni mwenesha baiskeli Hashim Seif ambae amejeruhiwa kwa risasi mguuni akiwa napita na baiskeli yake na kijana mwingine aliielezwa kuwa ni muuza matunda Frank Valimba ambae amejeruhiwa na risasi tumboni.


     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi na awape nguvu na faraja familia yake, ndugu, jamaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu kwao~AMEN.
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heading siyo hiyo:

    HUYU NI KIJANA ALIYEUAWA NA POLISI AKITIMIZA HAKI YAKE YA KIKATIBA
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Life is one big road with lots of signs. So when you riding through the ruts, don't complicate your mind. Flee from hate, mischief and jealousy. Don't bury your thoughts, put your vision to reality. Wake Up and Live!

     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haki GANI? Ina Maana... VIJIMAMBO wamekosea hii story?
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,782
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Mbona napata picture ya ajabu.Kama CCM wanahubiri kuwa CDM ni ya Kikristu.Mbona waliomwaga damu yao,kwa ajili ya ukombozi wa taifa kupitia CDM ni waislam?Angalau toka katika majina na wanaowaua ni machinery ya serikali?
    (Arusha,Igunga,Morogoro)
     
  7. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida watu wakiambiwa hawachanganyi na zao na ndio maana mauaji ya kijinga yanatokea.wao wanadhani wanaidhoofisha CDM kumbe ndio wanachangia kuiimarisha..
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Habari kama ni sahihi inasema:Pichani ni kijana aliyeelezwa kupigwa risasi kichwani katika tafrani hizo na baadae kupoteza maisha Ametambulishwa kwa jina Ally Zona, ambae alikuwa anasoma magazeti katika stendi ya Msamvu.



     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    "Wao wana majeshi na silaha nzito sie tuna mungu,wao wamejifunza kuua sie tunajifunza kufa"--Peopleessssssssssssssssss!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    They have done this before, we did let them get away with it! They have done it again, they will do it again!
    Kaka, damu yako itanyweshea mti wa uhuru. Matunda yake watakula watoto wako na wa ndugu zako. Aluta continua.
     
  11. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM wanabip, Policcm wanapiga, mwaka 2015 itakuwa zamu ya CDM kupiga
     
  12. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanza nawasalimu kwa jina la M4C, ndugu zangu masikini never give up. Najua wengi tunawindwa, wakati wao wapo chini ya ulinzi wanalindwa. Waambieni tukichoka watasanda hao mamwela. Waambieni hata sisi tumechoka mbovu. Waambieni hatuna mkia wa kufyata. Waambieni hatuna chuki bali ukweli ndo una matter. Ally zona tunakuombea kwa baba upumzike kwa amani.
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh, jamani mbona mnaleta mambo kama ya kwetu Congo?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnaambiwa msifanye maandamano mnang'ang'ania, ona sasa, mnapoteza roho za watu kwa ubishi wenu.

    Mkiulizwa maandamano ya nini? hamjui!

    Hiki chama kifungiwe tu, hakina mwisho wa amani.
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,342
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
    so sad
     
  16. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukombozi wa kweli umewadia ,ukiona moyo wa farao unazidi kuwa mgumu jua ya kwamba na anguko lake litakuwa ni kubwa sana. MUNGU akulaze maali pema peponi ndugu ye tu Ally.
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni Zo.mbie kabisa!
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ama kweli CHADEMA ilaaniwe maana ni janga la kitaifa,sasa kama kamanda aliagiza maandamano no why wao CHADEMA walazimishe maandamano?ningekua na uwezo ili lichama ningelifuta kabisaaaaaa!
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    CHADEMA ni janga la kitaifa!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Inahuzunisha..R.I.P Ally.
     
Loading...