Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Ndiye Jose Morinho

Discussion in 'Sports' started by IshaLubuva, Apr 28, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika jitihada za kuwahadaa Barcelona ili apate ushindi, Mourinho ameamua kuwa atamchukua Luis Figo na kukaa naye kwenye Benchi la Ufundi la Inter katika mechi ya nusufainali ya leo usiku kama ilivyoripotiwa na mtandao wa Soccernet.
    Nukuu,

    "However, Mourinho confirmed former Portugal winger Luis Figo, a hate figure at the Nou Camp after leaving Barca to join Madrid as a player, will be alongside him on the bench tomorrow night".

    Hii ni staili ambayo Morinho hupenda kuitumia sana kwa lengo la kuwavuruga waopinzani wake akili ili wapoteze mwelekeo na kumwezesha yeye na timu yake kuibuka na ushindi. Nini maoni yako mdau. Kwa maelezo zaidi tembelea hapa:

    http://soccernet.espn.go.com/news/story?id=778274&sec=uefachampionsleague&cc=3888
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii mechi yake na Barca lazima akaze buti laasivyo ataadhirika
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwani Figo atacheza?kuwepo kwake Figo kwenye benchi la Inter ndio kutafanya washinde au ni wachezaji uwanjani ndio wanaleta ushindi.Lakini pamoja na yote leo Barca ndio kwishnei ingawa watasingizia ati Inter walikuwa 12 pamoja na Figo
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    leooooooooooooooooooooooooooooooooooo
    barca ni kichapo tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pep kajibu mapigo happ hapo soccernet...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh pdidy ndo nini hicho :rolleyez:
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anasifika kwa kucheza na waandishi! Hapo ameshawachanganya ni mtalaamu wa kucheza na saikolojia pia!
     
  8. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mke wangu pole sana, ni mpira tu hata kama Barca watatolewa, Mour hatari sana,
    lakini wewe vumilia tu, ila nikija home leo usisite kunichemshia maji ya kuoga na kuninunulia juisi ya kunywa wakati naangalia game
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Afadhari hii pole jamani itanisaidia kupunguza maumivu hata kama litakalotokea litanikatisha tamaa lakini leo Barca na imani kubwa wataondoka na ushindi...
    sitaki kupinga lakini
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    KWe kwe kwe lakini Mourinho is having a big mountain to climb, kama akiingia na mentality kwamba the game is over imekula kwake lakini akijua kwamba the game is on its second half hapo Barca kwishinei
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    who told you? Barca si wamesha jishindwia siku nyingi. Leo ni kupigia mstari tu na kuweka matokeo kwenye notice board. Ni formality tu! kwikwikwi
     
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Washabiki wa Barca poleni saana,maana sipati picha leo mtakavyo nywea na baridi hili Bongo!
     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    FL1 ,endelea kujipa moyo maana usipofanya hivyo ukija kushuhudia kichapo usiku unaweza usimpe mzee chakula cha usiku kwa hasira!
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    baka lazima atoke leo
    hakuna jinsi
    ni hayo tu
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msiojua soka mnaangalia mechi hii kwa jicho la Morinho, Barca at Camp Nou is another team that is capable of thrashing Inter and go through let's wait and see mtaniambia kesho
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mind game kama kawaida yake mourhino.bacelona mtihani wao mkubwa sana leo na kitendo cha wao kwenda kushambulia kama nyuki ndio inter milan watapata nafasi rahisi ya kufunga magoli ya counter attack.kama nawaona etoo na sneijder.

    i hope bayern will win it coz i cant stand mourhino and barcelona either.kama mourhino asingekuwa kocha wa inter ningependa inter washinde.

    may the best team win .
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tatizo ni kwamba inter pia watashambulia na watapa goli sio kwamba wataenda kupaki bus golini kwao tu na kusubiri barcelona wawashambulie.


    inter wana beki nzuri sana na wamekamilika midfield pia.kama barcelona kweli wataweza ku-over turn matokeo na kwenda fainali basi wana stahili heshima zote duniani kwenye soka.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahaha mpira ni 90 min Carthbertl
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    obsesheni V drimu

    moriny bana!!!
     
  20. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #20
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    First Lady tuko pamoja hata amuongeze Figo leo inter milan lazima wachapwe, hata wafanyeje na watapigwa 2- 0, basi na safari yao itakuwa imeishia hapo hata kama ataomba na msaada wa Hiddink watachapwa tuuu. Na leo Messi ndo watamjua ni nani,. Tulio Spain huku ndo tunajua sumu ya Barcelona wakiwa Nou Camp. Anachofanya Maurinho ni kujifariji na kutaka kucheza na saikojia ya wachezaji. Japo mpira ni dk 90 tusubiri ila tusikimbiane hapa jukwaani. Ila leo natabiri Barcelona 2, intermilan 0. Bercelona Oyeeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...