Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Freeman Mbowe wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Sep 17, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu.

    Mtakumbuka kuwa nilisha wahi kuandika hapa jukwaani kuwa kwa sasa hivi hapa Tanzania hakuna mwenyekiti wa chama chochote cha siasa mwenye influence na anae tema madini mdomoni akiongea kumzidi kamanda Freeman Mbowe.

    Ukiweka ushabiki pembeni na kusimamia ukweli, Mbowe amekuwa mwenyekiti mwenye mvuto wa kipekee kwenye medani za siasa za Tanzania kwa sasa kuliko mwenyekiti wa chama chochote cha siasa.

    Japo najua watanzania wana kiu na njaa ya mabadiliko ambayo naamini wamekata tamaa kuyapata ndani ya ccm naamini uwezo na influence ya Mbowe pamoja na viongozi wengine wa chadema imechangia sana kuiweka chadema kwenye ramani iliyopo sasa.

    Asiye amini kuwa Mbowe anatema madini mdomoni atafute hotuba zake au asikilize kwa makini hii hapa chini

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hakuna hotuba hebu iweke tena tuyaone hayo madini (kama yapo lakini)
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kamanda wa Anga! Namkubali sana hasa anaposema "tunazungumzia mustakabal wa taifa letu!"
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manem na utendaji ni vitu viwili tofauti kuongoza nchi sio kuongoza disko
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kamanda wa ukweli namkubali sana!!!
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana matanzanite kibao madhahabu ya kumwaga na maalmasi ya kutosha
     
  8. n

    nsanu Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe is next level, pale jangwani alimwambia shibuda yeye Mbowe yupo ktk siasa za upinzani zaidi ya miaka 20 sasa, ambayo sasa matunda yake yameanza kuonekana watanzania kuiamini chadema, so akiwa kama M/Kiti hatoruhusu kirusi ama mamluki yeyote haivuruge chadema, mwacheni shibuda achezee moto"
    Baada ya mkutano wa jangwan sijaona tena shibuda akiropoka ropoka
     
  9. k

    kilaboy Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kiukweli ni kamanda wa ukweli, na anwanyima sana usingizi wanamagamba.
    keep going kamanda
     
  10. M

    MCHAWI Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kuongea sio kutawala na ndio maana leo hatuwezi kumweka mrisho mpoto kuwa rais wetu
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wewe mpuuzi kabisa....kwani kakwambia lini anataka kuongoza nchi? HATA KAMA KUNA UBAYA GANI? Hebu elimika

    Andry Nirina Rajoelina (born May 30, 1974), is the President of the High Transitional Authority of Madagascar. He became president on March 21, 2009, during the 2009 Malagasy political crisis, after holding the office of Mayor of Antananarivo for one year prior. Before entering the political arena, Rajoelina launched several successful enterprises, most notably including a printing and advertising company called Injet in 1999 and the Viva radio and television networks in 2007. Over the course of his teens and early twenties, he gained popular recognition in Antananarivo as a DJ at local clubs and parties, and later for organizing and promoting musical events in the capital.
     
  12. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliwahadaa watanzania kuhusu shangingi alikataa kukuu akapew ghali kuliko la PM akalichukua kimyakimya. Mwigulu akamlipua bungen hakuweza kutia neno. unafiki haufai kwa viongozie
     
  13. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli jamaa anazidi kuwa bora kila wakati.
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kuna haja sasa kama sio ulazima wa JF kufanya sensa ya kufahamu umri, weredi na fikra za MEMBERS wake, huwezi mtu mzima na akili timamu katika ulimwengu wa leo kustahajabishwa na kumsifia mtu kwamba anajua kuongea, heti ana madini?

    Hii nchi tumeshasikia kila tunachotaka kusikia, kilichobaki ni kuona na kushika ambayo hiyo kazi tumewaachia na tutaendelea kuwaachia CCM waifanikishe kama Ilani ya chama inavyotafsiri, wewe kama unatamani kuendelea kusikiliza hao waropokaji kawafate bilicanas ukawasikilizie live huko sio kwenye Youtube videos.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hawezi akamzidi mwenyekiti wa chama chetu pendwa.
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  16. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 289
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    MBOWE is Among of ma Heros,,aisee ukicheki 2000,2005 Usingedhani chama Kingefika Hapa..HEKO!
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbowe na Lema nani anatema madini...kwi kwi kwi.
     
  18. A

    Anold JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbowe na lowasa mechi ikipigwa ktk ulingo wa siasa nani atalamba sakafu?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Naona umewamisi sana viwavi wa Zitto Kabwe sasa unawachokoza waje hapa kwa hasira zote, ila nadhani saa wako bize kupika majungu dhidi ya Heche huko Morogoro.
     
  20. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Napendekeza ianzie kwako.. Maana kama unajiona una haki ya kumkosoa mwingine kwa kauli hiyo ulioitumia na mie nimeamua kuitumia haki hiyo hiyo kupendekeza uwe wa mwanzo kufanyiwa sensa ya kufahamu umri.. weredi na fikra.. Kila mmoja ana haki kama ulionayo wewe.. kama hukubaliani its ur problem dude..!!
     
Loading...