Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye atakayemuondoa bungeni Nimrod Mkono2015...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magessa78, May 4, 2012.

  1. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    David.JPG goliath.jpg
    DAVID VS GOLIATH

    Atatumia mawe matano, lakini jiwe moja tu..litampata pajini..chini!
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu mkifika anawapa hela mnajitoa
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    amtoe kwa lipi?kwani wana musoma vijijini hawamtaki mh nkono?
    Mbona jamaa huwa anapita bila kupingwa?au umetumwa wewe"yego?kutiki goh?
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Musoma vijiji wagombea huwa wakifika wanakatiwa fungu wanajitoa sina imani nao kabisa sku hizi
     
  5. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How to kill your Goliath is a powerful sermon I can preach to anyone who wants to kill his/her Goliath. Always i feel excited to see Goliaths are killed by Davids.
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Mkuu,

    Tena nasikia kuna kiongozi mmoja kijana wa upinzani ndio huwa anakula hizo hela halafu hawa madogo wanaambulia milioni mbili!!

    Mkono akipata mtu serious anapigwa chini kirahisi sana!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasikia Nimrod ni mchawi na mtoa rushwa wa kupindukia. Ni kweli?
     
  8. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nani huyo mbona picha tu hakuna wasifu
     
  9. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bandugu,david haongeki.pesa za mkono zinanuka.hamjawahi kusoma riwaya ya 'pesa zako zinanuka' ya elvis musiba?!,david haongeki.ni mtumishi wa Mungu wa kweli
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kujipigia debe eeeh? Nenda kwa wapiga kura ukajitangaze!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa chama gani?naona anasaka mtaji
     
  13. b

    big niga Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    ...hizo ni ndoto...
     
  14. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini huyu Nimrod si yule aliyesaini form za Zitto pale Bungeni?. Kidooogo hiki kibabu nilikiona kinafaa kwa kuwa hatumii akili za Masaburi. Lakini kama kinapenda sana kutoa rushwa basi hakifai, Kitafutieni Jembe la ukweli ili mkipumzishe 2015.
     
  15. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasifu wa David:ni mwanaharakati na mwanamabadiliko nchini.,ni mwanachama na mkereketwa wa CHADEMA.,ni mmoja wa viongozi wa mitandao ya jamii nchini, ni mjasiriamali na mshauri wa masuala ya kifedha,kiuchumi,kimiradi na kijamii kwa ujumla.ana elimu ya masuala ya fedha,BEDCOM (2005 UDSM) CPA (2009) na MBA (Progress to Nov. 2012 OUT),pia ana MSc PRM (2008 Israel)...to be continue
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hatanunulika kama yule wa 2010????
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kamanda haya kawambie wapiga kura wako humu hawaingii Musoma vijiji hakuna umeme wala TV
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili ni Jembe kwa uhakika! Sasa namshauri ajitokezo mwenyewe hapa JF tumpe baraka na mbinu za ushindi! Asijifiche fiche akawa kama kina Sioi!

     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda Mkono aamuwe hagombei tena.
     
  20. K

    Kongi JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hongera sana kwa kutangaza nia kwa style ya uwoga hivi. Ila kabla ya kumtoa Mkono utatakiwa kufanya kazi ya kunitoa mimi kwanza katika ngazi ya chama (CHADEMA) kama utataka kugombea kwa chama chetu makini. Ni mimi kijana wa Mmazami Makutano ya juu. Fisadi Mkono lazima aondoke 2015.
     
Loading...