Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndio mcheza soka aliyefariki baada ya kuanguka uwanjani!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    <small style="font-family: Tahoma, Arial, Helvetica, sans-serif; font-size: 1.1em; line-height: 1.6em; padding-bottom: 1.4em; color: rgb(116, 119, 117); ">
    </small>
    3
    [​IMG]Venkatesh alipozimia uwanjani ambapo ishu inayofanana na hii ilikuta Fabrice Muamba wa Bolton ambae alipona kutokana na ushapu wa madaktari.
    Wakati hii stori inatoka millardayo.com ilikua na tatizo so sikuweza kuiweka ila ni kwamba huyu ni mwanasoka wa India aliefariki dunia baada ya kuzimia uwanjani katika mechi ya ligi ya nyumbani Bangalore India.
    D. Venkatesh akiwa na umri wa miaka 27 kiungo wa klabu ya Daraja la A, Bangalore Mars, aliingia uwanjani akitokea benchi dakika ya 73 na akazimia mwishoni mwa mchezo kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na madaktari.
    Bongostaz wameamplfy kwamba Vyombo vya habari nchini India, vimesema hakukuwa na gari la wagonjwa na Venkatesh alipelekwa hosptali ya Hosmat Jumatano kwa bajaji, huku taarifa za mwanzo zikisema uzembe ulichangia kifo chake.
    [​IMG].
    Umeipenda Hii Story? Share na Washkaji:

    GARI LA WA WAGONJWA INDIA NI BAJAJ BONGO LIPO GARI LA WAGONJWA LA BAJAJ?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alipelekwa Hospital kwa bajaj?
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,234
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    hahahah Copy and paste kwa serikali yetu yatatukuta nasi..bajaj ambulance bongo ulishayaona haya???
     
Loading...