Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndie shetan wa leo aliearibu hewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unajua mapenzi sio lazima mpaka ufike nyumban upewe maji ya moto la haasha kuna wengine tuna mapenzi na bunge letu
    na kila siku tunatamani kuona mungu wakifanya kitu fulan kwa ajili ya taifa
    pengine utakuwa unasubru taarifa ya habari kuona upuuzi aliofanya mwnyekiti wa leo akikaimu sspika wetu yaanio leo
    pamoja na binti kiroboto kuwa na matatizo yake kwa kweli leo hii nimemkumbuka sana sana yule bibi kama si kuwa na akili
    wasingeruhusu ujinga uliotokea leo na kufanya sasa watoto kukataa kwenda shule wakitaka kuangalia leo kichekesho gani kinatokea bungeni.....

    Ndugu zangu huyu bana mnaemwina yaani huyu ndie alichafua kabisa hewa afadhali ya wengine ila kama nilivyosema tunalaumu ila ni vyema tukaomba elimu zao wengi wameingia kuptia wagnga hapo dodoma na ndio maana leo hii wamemfanya hata mama yetu rwakatare kuwa kimya sababu majini yao ni maakali na mama anafikiria kuaribu ajira aakiongea against

    ndugu yangu deo usitafute umaarufu utaaibika uliza hao bikira waliochaguliwa walivyokuja na kasi na leo hiio hata kuongea awaonge tenaaaa soma nyakati kaka yangu utakuja juta
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nahisi nina matatizo ya kuelewa post zako mkuu..
     
  3. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In short sijakuelewa
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    me too nimetoka kapa
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    huyu mbunge hana akili kabisa!mwenye cv yake aiweke hapa!nasikia alikua polisi akafukuzwa baadae akawa kanjanja wa habari
     
  6. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kajifunze kuunda maneno kisha kutunga sentensi na baadaye aya ili thread zako ziwezinasomeka na kueleweka vizur.Yaani thread zako hazinadressing utadhani bata kaharisha.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkishavuta majani yenu huko msije hapa JF .. jamaa mbona kaeleweka fresh tu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    m,bona jamaa anaeleweka?unataka utafuniwe kila kitu?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MKUU WASAMEHE JF IMEINGILIWA NA MSHAROBARO WALIOpATA DEGREE KWA KUDESA WANATAKA KILA KITUUWAMEGEE TABUMTUPU Hata zimwi anaelewa nahisi watakuwa wamepata yale mambo yrtu fruuuuuuuuuuuuuuuuuuuu mpyaaaaaaaaaaaa
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kama unaangalia td joshua kesho kuna kipindi cha walionamatatizo ya kuelewa jamani iwe kazini nyumbani jf nk ntawaletea live kaama ntawahi kufika nyumban
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pdidy, nakuomba usitutoe raha zetu. Una habari nzuri lakini kuiandika ni matatizo. Nakupa ofa ya bure, kabla hujarusha habari kama hii itume kwangu kwa PM, ntai edit na kukutumia tena, ukiiona sawa na haiharibu maana ikopi na kuipast katika nyuzi unayoifungua.
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aaah hii ishu ya wenye imefikaje jukwaa la mapenzi!
     
  13. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana na ww ni walewale.tdjoshuo ndo Mola wako.
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu kwa maelezo yako pamoja na pictures ulizoweka nahisi nirahisi zaidi kwa mtu aliyelishuhudia tukio kuelewa na kuchangia ila kwa tusio liona tukio bado tunahitaji utunyooshee tena maelezo au tupate chanzo kingine cha habari ndio turudi kuchangia....samahani kwa kuto kukuelewa kwa haraka na kama huta jali na muda ukikuruhusu naomba utuvute na sisi vichwa ngumu-Ahsante.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona Pdidy unaparaganya mambo? unatuletea mambo ya siasa kwenye jukwa la mapenzi unanini? mbona nakuhisi kama una chuki binafsi na huyu Deo ebu eleza wazi amekufanya nini? Habari yako haieleweki unajazba tele,ebu punguza hasama na choyo alie pewa kapewe omba na wewe utapewa, na kumtupia majungu huyo bwana wala hakutomfanya atote sana sana unazidi kumshaua2,ebu ongea mengine hayo ya Deo muachie mwenyewe usinichefue roho mie.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hivi kwenye picha hapo alikuwa anazomewa bunge?
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pdidy, watu wengi hatuna taarifa za muhimu kuhusu nchi yetu.

    Ni wachache tunaojua kuwa kuna tani za samaki zimengizwa toka Japan ambazo zina mionzi ya nuklia iliyotokana na mitambo ya nuklia ilivyolipuka wakati wa Tsunami iliyookea huku mwezi Februari mwaka huu.

    Ni wachache tunaojua kuwa mzigo huo umeingia sokoni hapa dar Es Salaam, achilia mikoani.

    Ni wachache tunaojua hizo facts mbili kwa sabubu kuangalia na kusikiliza taarifa ya habari sasa ni anasa ya hali ya juu kutokana na shida ya umeme.

    Ni wachache tunaojuwa kuwa MH. Wenje alikuwa anataka kuomba taarifa ya serikali kuhusiana na dharula hiyo ya nchi,

    Mbunge anayesimama kwa papara na kutaka kuzuia kupokea taarifa bila kujua undani wa hili jambo ni msaliti na shetani ambaye adhabu yake ataipata kwa wapiga kura wake na watanzania wote kwa ujumla wao.

    Pamoja na kumziba mdomo Mh. Wenje ukweli unabaki kuwa kuna dharula kubwa sana nchini kuhusu samaki hao, tunaweza kumzuia Mh. Wenje kusema lakini hatuwezi kuwazuia watu kufa na au kudhurika kutokana na kula samaki hao.

    Utaifa, Uzalendo Mbele na kiherere na papara nyuma.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mkuu maneno yako ni zaidi ya ubunge nduguyangu mungu akubariki la maana usiache kuomba aijalishi unasali kwa dini gani mungu anasikia haja za mioyo yetu mwombe mungu afichue uchafu wa nchi hii hata hao samaki nipe wiki kuna siri nkubwa wameingizwa na kigoogo mmoja serikalini na sasa anajiandaa kwa hali na mali kzuiba midomo watu na kupoteza ushahdi..lakini mungu alie hai akika atoacha kuiumbua wachafu wote wanaotafuna haki zetu na watoto wetu

    soma 2kor 2:14 huu ni zaidi ya msumari
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hamna pdidy usifanye hivyo akiiedit kutakuwa hakuna utamu wa Pdidy tena hapa JF.. PDIDY tumwagie kitu hivi hivi bila chenga
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Afadhali uwaambie bana sijui wanataka niedit wani ban embu mchunguze huyo sio moja wa paw
    am kiddin paw bana
     
Loading...