Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndie fideline iranga original

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh hizi tuzo jamni nyingine ni kama kejeri vile1
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hayo masihara jamani stage yenyewe utafikiri ya mganga wa kienyeji! Tupo sasa ndio sina mbavu kiubao kimebandikwa mglass huo! Tuwe serious basi wazee
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i see super model....
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    No comment
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh! kwa upande wa Make up sijui huwa nani anamfanyia...
    huwa hazieleweki kabisa ...
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hata Mbuyu ulianza kama mchicha, where do you think they gonna be on red carpet, tuprovide solution na how to develop what they have started. Ila tupunguze copy cat
     
  8. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada nilishawahi kumwona in one of the hotels it was evening. Kwa kweli kama ndio umodel sio hivyo kwanza nguo anazovaa aziendani na mwili. Anyway labda wenzetu kina dada mtusaidie, design za nguo zinategemeana na mwili au title ya mtu?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    role models wa tanzania bwana! mgogro!

    unaambiwa fideline role model, ukitoka hapa unaambiwa maimartha :D i luv Tanzania
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Jamani Hivi Tasfiri ya Model au qualification ya model ni ipi? maana Ma Model nnaowajua mie si PLUS size huyu huo u Model nani kampa?
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    huyu dada cjui ni hajielewi au nisemeje jamani, make up/vaa yake ovyo ovyo...
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    KAA MACHO 24HRS Mwanamitindo wa siku nyingi nchini, Fideline Iranga anasakwa na polisi baada ya kudaiwa kumfanyia kitu mbaya mzungu mmoja ndani ya chumba cha ‘mtasha’ huyo mjini Zanzibar, Risasi limedokezwa.... Kwa mujibu wa chanzo chetu cha habari cha kuaminika, tukio hilo limetokea hivi karibuni wakati Fide alipokaribishwa kulala katika chumba cha mzungu huyo ambaye alikuwa safarini. Habari zinasema kuwa mwanamitindo huyo alikwenda Zanzibar akiwa ameongozana na rafiki yake na kufikia kwa dada wa rafiki huyo ambako Fide alipewa chumba cha kulala, naye kwenda kulala sehemu nyingine. “Chumba ambacho Fide alipewa kulala, kilikuwa kinatumiwa na mzungu huyo ambaye ni mume wa dada wa rafiki wa mwanamitindo huyo ambapo wenyeji hao walikuwa safarini nje ya Zanzibar,” alisema mtoa habari huyo. Ilidaiwa kuwa katika chumba ambacho mrembo huyo alikaribishwa kulala, kulikuwa na kabati ambalo lilikuwa na dola za Kimarekani 1800 sawa na shilingi za kitanzania 2,156,400 ambazo zilichukuliwa na mrembo huyo. Aidha, imedaiwa kuwa kulikuwa na shilingi 300,000 tasilimu za Kitanzania ambapo Fide nazo alizichukua usiku huo. Mtoa habari huyo alisema kuwa mwenyeji wao huyo hakugutuka juu ya upotevu huo wa pesa hadi asubuhi wakati Fide na rafiki yake huyo walipoondoka kurejea jijini Dar es Salaam. “Mke wa mzungu huyo aligutuka mchana alipokwenda kuweka sawa chumba alicholala Fide, ambapo alikutana na mabadiliko ikiwa ni pamoja na kulikuta kabati la nguo likiwa wazi na ndipo alipobaini kuwa fedha za mumewe zilibiwa,” kilipasha chanzo hicho. Baada ya kubaini kuibiwa alikwenda katika Kituo kikuu cha Polisi Zanzibari kutoa taarifa na msako ulianza. Hata hivyo, habari zinasema kuwa shemeji wa mzungu huyo hivi karibuni alitua jijini Dar es Salaam na kwenda katika kituo cha Polisi Oysterbay kumsaka mwanamitindo huyo lakini hawakufanikiwa. Mwandishi wetu alikwenda katika kituo cha Polisi Oysterbay ambapo askari mmoja (jina tunalihifadhi) alimthibitishia mwanahabari wetu kuwa mwanamke huyo kutoka Zanzibar alifika kituoni hapo kumsaka mtuhumiwa wake. “Ni kweli huyo dada alifika hapa kituoni na akiomba msaada wa kumsaka mtuhumiwa wake, nasi tunamsaidia,” alisema askari huyo. Mwandishi wetu jana (Ijumaa) alimpigia simu Fide na kumuuliza kuhusu madai hayo lakini alisema kuwa hafahamu habari hizo. “Wewe ni mwandishi wa chombo gani?” Aliuza Fide, alipojibiwa alisema “Sifahamu habari hizo.”
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe huyu anafaa aombe kazi kwenye mizengwe.
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni model wa mazageti au? kumbe anatuhumiwa kukwiba? hafai kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni Top model wa Tanzania kimitindindo mavazi sijui na nini kingine
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni mambo ya uniqueness hayo FL1 by the way tulikusubiri sana na wifiyo!
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Fideline iranga original - Moja wa wavaa hovyo Tanzania
     
  18. E

    Erica Furaha Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hujakosea kabisa
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu dadaa ni mjasiramal wa kutosha pamoja fujo zake
    waulizen wakina uwiya ezekiel na wengineo walivyopata soko kuu kupitia huyu
    dada...hakika baadhi ya majina yamejulikana kupitia huyu dada na sijui kwa nini
    awajampa mualiko wa

    wef

    ana ugunduzi mkubwa saana ambao anaweza kuwasaidia wengine
     
  20. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu ni mwizi au wanamsingizia? Tunataka ushahidi
     
Loading...