Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndie dk. Si raha

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Nov 27, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti nasikia huyu muheshimiwa anafanya kazi hii kwa sasa
     

    Attached Files:

  2. m

    man of God New Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humekosa la kutuambia? nyamaza
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Upadiri ulimshinda huyo kwa totoz
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Are you a natural thinker!?? i doubt! try something productive next time sio upuuzi! :sorry:
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii picha ya kubumba imezeeka. When a joke is over-told, it is not funny any more.
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Umelamba shilingi ngapi, na una umri gani? Otherwise utahongwa hadi ufe, najua wameshakupa fedha zetu za kodi ulete hapa hiyo picha
    Kajifunze kidogo.
    YOU ARE NOT A GREAT THINKER!!!
    Mchakachuaji mkubwa we!
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hopefully you dont know about totoz, na mambo kibao! Upadri hauwezi kumshinda mtu ila uadilifu wako ndo ukufanye ujiuzulu. Watu kibao wanakula totoz wa kweli lakini wanadunda hadi kustaafu, Sembuse yeye aliyekuwa kwenye ulaji, na aliachia ngazi.
    Huyu doctor wa kweli bwana
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i think you are using your downstairs as your upstairs is incapacitated to give any sensible topic or argument; I triuly pity you!!! Plus, remember, nothing that a person like you says against a great person like Dr. Slaa can be even not as anything, so you better stop before you continue to expose mental scantiness
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    dont know what He/she write
     
  10. s

    seniorita JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza kama "unasikia" why not wait till you prove what you are saying? Pili, mtu kama wewe hawezi kumdhalilisha mtu maarufu na msomi kam aDr. Slaa; wewe hata hoja umekosa ya kuweka unakurupuka tu? Nani atakusikiliza or even take you seriously, all you need is pity!!!! And I wonder if you will even get it. "Eti naskia" inaonyesha kabisa kuwa wewe ni umbea tu unaiishi nao, je, unafahamu watu wa aina yako?
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu kwa kazi kubwa uliyofanya. Next time tumia akili yako zaidi kuliko ulimi.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kima wamekuwa wengi sana JF MOD please!
     
  13. M

    Mhango Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona makamba ndo alibaka kabisa akafukuzwa ualimu..na sasa anabaka mali zetu za walipa kodi...
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Wahusika wa-comment,,ila najua upadri ulimshinda maana alipenda ya dunia zaidi
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe mwehu kakananii mikono yakizungu kichwa mwafrika are you ok upst??alafu huyo ni athodox go away pusi
     
  16. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa yeyote mwenye maadili mema picha hiyo inaonyesha jinsi gani Dr. Slaa alivyo credible mwenye historia nzuri. Kujitoa Upadre sio DHAMBI bna hata kanisa linachukulia kitendo kama hich kuwa cha heri pale binadamu anapotambua wito wake hal;isi badala ya kuendeleza maovu wakiwa na sura za udini.

    Hebu tuwekee na picha za Makamba akiwa Mwalimu (UPE).
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na wewe, huenda una Mtindi...o wa... Pole sana kwa mawazo yako hayo
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    nimecheka sana!!! umenikumbusha shule!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. M

    Msharika JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenye kuleta mada hana mashiko
     
Loading...