Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu nani jamani???......Katuni ya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Apr 15, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu nani jamani?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,263
    Trophy Points: 280
    Kipanya
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    karume!!
     
  5. Jacbest

    Jacbest Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhimjui huyu mie
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyo ni yule ticha kwenye TANGAZO LA "Hakielimu" maarufu kama SKWEARUUUTI aka Kipeo cha 2...
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Elimu ni ufunguo wa maisha
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo ni tangazo kwa wanafunzi tu? au na wageni linawahusu?
     
  9. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Visiting day ni ya nani? Ni kwa ajili ya wageni kama English huiwezi, usiingie ndani. Wanafunzi wengi mbona wanakipata cha moto.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kipanya ya leo kiboko....unfortunately nimeshindwa ibwaga hapa....
     
  11. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona tangazo lenyewe ni la "kiswanglishi" basi na wazazi wanaruhusia kuongea "kiswanglishi" asiogope.
     
Loading...