Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Naibu Wazi atamsaidia nani (Mawaziri 2 NW 1)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SONGEA, May 8, 2012.

  1. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baraza la Mawaziri la sasa,

    2. OFISI YA MAKAMU WA RAIS

    Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (MUUNGANO)
    Ndugu Samia H. Suluhu, Mb.,

    Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (MAZINGIRA)
    Dr. Terezya P.L. Huvisa, Mb.,
    [/B]

    6. OFISI YA MAKAMU WA RAIS

    Naibu Waziri, Ofisi ya Makamu wa Rais
    Ndugu Charles Kitwanga, Mb.,



    Naomba mnisaidie, huyu naibu waziri Boss wake ni nani katii ya hawa mawaziri wawili?? (Mtu moja mabosi mbili)
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tumia common sense jibu liko hapo hapo
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    makamu wa raic
     
Loading...