Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu nae kaulizia namba ya mganga! Kina dada acheni mapenzi ya kishirikina...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Apr 30, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna demu kaniambia kuwa shostito wake amemuulizia kama ana namba ya mganga wa kienyeki ili "akamshughulikie" jamaa yake aliyemtenda juzi. Sijui anataka kummaliza au kumlainisha.
    Siku hizi (may be na siku za nyuma) kumekuwa na kina dada hasa ameneo ya mofisini (pengine na kwingineko) wengi ambao inasemekana wanatumia ndumba kuwalainisha na kuwakamata wanaume.
    Inasemwa kuwa wapo hata wanawake wanaoenda kwa waganga kutafuta dawa za kuwaloga waume zao!
    Masekretari na wahudumu wa kike wengi siku hizi wanajihusisha kimapenzi na mabosi wao, na wengi wao inasemekana wanatumia ndumba kuwanasa na kuwafanya wawe wanatoa ela kirahisi
    Tunaweza kulichukulia kirahisi hili suala lakini kiukweli lina madhara makubwa
    Siku hizi imesababisha hata kuomba tundi kwa mtu mliyezoeana au mnafanya ofisi moja watu wanaogopa kufanyiziwa!!!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Nikisema mimi naonekana nasema uongo haya na huyu!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sasa kwani nabiiishaaaa!
    Hii kitu ilikuwepo na itaendelea kuwepo, tubishe, tuhutubie na hata tukibeba mabango. Kwanza hakuna mtu atakayejitokeza na kusema anatumia; so to me naona ni wastage of time!

    Unachopaswa ni kuomba usimpate mke mshirikina, full stop!
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    uchawi wa penzi ni mapenzi(copy and paste popote)!!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kaunga nakubaliana na wewe,ila mimi hata nikipata mke mshirikina atakubali mziki tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    limbwata au?
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nawaza kuanzisha NGO ya kuelimisha uma kuachana na hii kitu...
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Limbwata +++
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Watu walishindwa kuthibitisha siku moja kama hii kitu ipo!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Aisee itakilipa hiyo, u know why? Kazi yako hiyo ya awareness haitaisha so ni permanent employment tu! Ujanja itakuwa kutafuta donors tu! Coz the problem is there to stay!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We, we, we....

    nani alibisha?
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi naamini litaisha bana...
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Eeh, ukibahatika kujua, utamfanyaje? Si ajabu umeshakuwa bushoke. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaunga, umeiita kazi ya awareness ... ukimaanisha..?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie siamini uchawi unafanya kazi,kama yupo mchawi humu aniloge nife....:shock:
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadada tupo desperate, mtu anahangaika hadi yale ambayo hayajui anataka kujaribu.
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Hah hah dont want to loose you bwana... usjaribu hiyo!!
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Erotica ... and that its your nature ..cant help that ... simtulie na kujiamni tu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tena naskia kuna mganga Chamanzi sijui? Yaani ukimpata huyo shurti uopoe mzungu hata kama wa tandika. Namtafuta walau pesa yangu fupi aniunganishie kwa wachina wa keko tukaishi kiwandani.
     
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Unadhani wanaenda huko wote hawajatulia? au kua hawajiamini? I think not.
     
Loading...