Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu nae anajiita mwakilishi wa wananchi

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 1, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe wanaolala mjengeni ni wengi, inavyoonekana anaota ndoto hapo.Ni bora Mh.Spika angekuwa anauliza maswali kwa wabunge wakati hoja zikiendelea kama shule ya msingi. Mfano,Spika"Mh kapten tunajadili hoja gani sasa hivi? Mh Kapten"si tunajadili tuongezewe posho, ziongezwe tu kwani tunafanya kazi ngumu ya kutetea wananchi"
    [​IMG]
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I hate tummys! U look stupid even if u r not!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    anamwakilisha LULU ..so LULU sio mwananchi?
     
  4. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajalala huyo bali anatafakari majibu ya mawaziri bungeni huku akiwa amefumba macho. Siyo kila aliyefumba macho amelala!
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo la vibonge hawakawii ''ku-hibernate''.Na pia huyu mwanamuziki inawezekana jana yake alikuwa na show ya kukesha.
    Pia vidogo-dogo vinabadilisha gear haraka sana inawezekana alichelewa kukanyaga clutch akachwa mbaaaali.
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mara nyingine deep thinking zinasababisha watu wafunge macho. Ila kama mnajadili posho sidhani kama kuna deep thinking.. Nashauri urushwaji wa LIVE wa vikao vya bunge usitishwe maana hii itakuja kuwa aibu sana kwa wawakilishi wetu kuna siku tutaona vituko zaidi mjengoni. Watu wana mambo mengi sana pale Dodoma kiasi kwamba by the time anakuja kwenye kikao anakuwa hoi sana...!
     
  7. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    hhahaahaa hivi mtu mzima,mheshimiwa,unawakilisha watu,una elimu kichwani,unaonekana live kwa TV,una watu unawaheshimu nje na ndani ya bunge all that unaweka kando unathamini usingizi?Shame upon him.his family,his party and above all his constituence.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,616
    Trophy Points: 280
    Alijitetea kuwa alikua anaiombea nchi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    N hawa je?
    View attachment 55153
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Akikurupushwa hapo na sauti ya spika "wanaoafiki waseme ndiyooo" utamsikia ndiyooooo huku akigonga meza. upuuzi kabisa.
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  12. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana humo mjengoni walipulizia dawa ya usingizi...haiwezekani wakorome namna hiyo...
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    He is just mwanakwaya na sio mwanamuziki.
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Amekuwa sungura?
     
  15. m

    manasa Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani alafu kikao kikiisha anadai posho kwa lipi haswa alichofanya hapo ndo ufisadi huu si lazima uibe hata kuto tendea haki waliomchagua ni ufisadi tosha...
     
Loading...