Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mwanaume ni balaa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Aug 30, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tangu juzi niko kisiwani Mafia kwa mapumziko ya ldd nikiwa na chombo kipya. He is tall, black, mascular without a tammy belly.
    Pesa anayo, mwerevu na mkarimu. Kitandani ni zaidi ya maelezo, muziki wake mzito ati!!!!! Tatizo lake baada ya kumaliza mechi, hulala fofofo, hukoroma kwa sauti ya juu sana kiasi kwamba nashindwa kulala, usiku uliopita amekoroma hadi watu wa first aid wakaja wakidhani tunatatizo. Pia huwa anajamba kila wakati tena kwa sauti na bila kujalisha tuko na nani, marafiki zake ama marafiki zangu, hili naona liko nje ya control yake. Je nimsaidieje shemeji yenu na kumwacha sitaki hata kidogo?
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Surgery....I don't know about farting,turn the fan on...or the a/c....If he's really taping that,you will be the first one to go to sleep and farts are not that noisy!!
     
  3. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Ukipenda boga yakhe! Kukoroma na kujamba ki2 gani bhana! Wengne wanakutana na watu wananuka kuanzia mdomo mpaka kwenye....na wanavumilia. Hzo ndo kasoro zake, mvumilie!
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkapate ushauri kutoka kwa mtaalamu wa afya, inaeza ikasaidia kupata ufumbuzi wa tatizo lakukoroma,
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kukoroma nouma, inasumbua kwani u can't sleep! Kufart si issue kama ukiweza kulala, lkn kwa vile huwezi, tafuta pad za sikuoni huwenda itasaidia kdg!

    I know one guy from south, aliamua kutooa kwa ajili hiyo! Akienda kwa watu anafunga hammock nje ya nyumba ndio analala!

    Du pole sana!
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mmmh! Kujamba hata mbele za watu,duuh tena kwa sauti? Kaz unayo dada angu,bt co ishu kama anakupiga mti fresh mbona haina tatizo hyo
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kukoroma ..... mnyooshe shingo ataacha kukoroma
    kujamba ni afya aendelee tu .... akiacha ndo kuna tatizo..
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ka anakupga p.u.m.b.u fresh,co mbaya.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahaah,.... umeanza kumsifia vizuri sana!
    lakini ulipomalizia umenimaliza nguvuu!
     
  10. Window

    Window Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiacha kukoroma na kujamba uwezo wa mechi vingine utaisha, vumilia tu. Kila binadam ana udhaifu wake
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaa hahaa dahh nimecheka!!!!!
    pole sana dah kitu inajamba kwenda mbele?
    nat azijaachia lakin?

    kukoroma apo ndo pbm..mwombe mwnde hosptal
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    this is JF
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna vizibo vinauzwa unamziba mdomo wakati wa kulala,hata mkitoka out pia unamzima anapotolea hela!!!!nunua kuepuka fedheha!!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Topic haina kizungu kobe,unaonaje ukiacha ulimbukeni na uchangie kwa
    lugha mama?
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acheni utoto nyie binadamu.....................
    haya mambo ya kujadili issue za ujambaji yanatokea wapi tena....
    WAKATI MWINGINE UMRI NAO UTUSUTE KIDOGO KUJADILI MAMBO YASO NA TIJA...........................
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rejao twende Igunga bana
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha we,....
    ukikua unaacha kunyamba?
     
  18. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Iyo ndo unaskia vodacom wanasema KAZI NIKWAKO....!! siku nyingine akijamba mwambie acha usenge, hato rudia tena, trust me!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    na wewe nawe kwa kushabikia mambo yaso na mashiko...........?
    haya bana........ushakula kiporo chako lakini?
    angalia na wewe usiachie exozi............................!!!!!!!!!!!!!
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli siku zote wa mbili havai moja.................
    sasa huko kujamba weye umekutolea macho, kwani kipi cha ajabu hapo?
    weye hujambi?
     
Loading...