Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mwanaume ana makosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, May 3, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ni Baba wa watoto wanne wana ndoa nzuri tu. Imetokea shida ndani Mama kachukua mkopo Benki mara ya kwanza bila Mumewe kujua alikopeleka pesa anajua yeye akashindwa kulipa Benki wakaja wakabeba kila kitu mume kurudi kawa mkali kabembelezwa kakubali wakaanza upya, Mama kabadili Benk the same story wakabeba kila kitu, leo ni mara ya tatu wakaja mchana wa leo wamebeba kila kitu km kawaida kumbuka hii nayo ni Bank tofauti mzee kurudi kukuta yale yale ya kusafishiwa nyumba kamtimua mkewe yuko anaomba msaada plus msamaha arudishwe. Mie nauliza huyu Baba ana makosa kwa hili kweli? Kwangu binafsi naona yuko right....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    amfukuze kabisa huyo mama hafai.........kosa lilikuwa lile la kwanza......kama karudia tena zaidi ya mara mbili......no hafai
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Kwa kweli hata mie naona hivo mara tatu unalaza mumeo chini chochote mie nilikuwa sijawahi ona benk wanavofilisi leo nimeona yaana watu wamehama vile? Inauma bana kha?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Huyo baba kweli anampenda mke wake tena mapenzi ya dhati....

    huyo dada hata angekua mdogo wangu ningemkaribisha nyumbani kwa mikono miwili. Hampendi mumewe, hamueshimu, hamshirikishi, hajaona thamani ya huyo mume! vipi anataka kumuua baba wa watu wakati kuna ladies akili zimetulia na wanatafuta waume???
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nyumba ukuti wa makunga,tusimuhukumu hatujui ya chini ya zulia.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mwenye HEKIMA kweli kweli amejenga nyumba yake,lakini aliye MPUMBAVU huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.(methali 14:1)
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Well said Baby Gal..
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Kweli kabisa huyu kaibomoa kwa mikono yake mwenyewe
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada DA kuna usemi unasema kuwa kutenda kosa sio kosa ila kurudia kosa ndo kosa kwa hiyo yeye a do the needful she must pack and go hampendi mume wake.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sio hukumu Shosti...
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kabisa unayosema ni kweli kapewa mizigo anatusumbua majirani hapa. Off topic nimekumic wewe ujue
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani huyo Mama basi tu ni kama mtu anaekula nakushiba sana mpaka anatapikia sahani uliolia chakula. Nipo dear unajua hichi kijiji kikubwa ndo maana huwa tunapishana humu humu, sore ofu topiki.
     
  13. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naamini HUYO BABA na yeye ni part ya tatizo,na yaelekea kama hiyo nyumba yao hakuna mawasiliano kati ya baba na mama.Lilipotokea mara ya kwanza huyo baba alitakiwa anajaribu kuwa karibu na huyo mama washauriane, Yawezekana mama ana nia nzuri ila kukosekana msaada wa mawazo wa huyo baba ndo kunachangia kushindwa kurudisha mkopo
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wana bahati ya kupata wanaume wazuri jamani....he he he he, sioni kosa la huyo baba,Mungu ampe nguvu manake hayo maumivu ni makubwa kwake....!!!
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana huenda ni zezeta!
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kitendo cha kufanya kitu bila kumtaarifu mumewe tayari ni kosa, achilia mbali kumfilisi mumewe na familia yake....
    hamna mswalie mtume hapo, aende huko alipowekeza....mshxhsh
     
  17. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili nalo linawezekana...
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kabisa kwa kweli
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kha! duniani kuna mambo...kosa la kwanza lingesamehewa,la pili ingebidi baba atake action na pia awe muangalifu kwa mkewe...hili la tatu ni red card tu!
    lakini pia huyo mzee hr should recheck himself mapungufu yake,huenda anakosa mawasiliano na mkewe ama kuna wajibu hatekelezi.
     
  20. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kumtimua mke. Ndo mzigo wenyewe huo na huyo mume aubebe. Kwani alivyokuwa anakubali apizo bila shuruta alidhania the negative side haitakuja? Anyway let me think a bit.....mhh mkopo bank? Dhamana ni household furniture etc? Hiyo bank inayokopesha iko wapi mazee? @DA fuatilia hiyo bank utujulishe! Lol love u JF
     
Loading...