Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mwanamke unaweza kuishi nae kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Feb 24, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume wenzangu..kweli kiasi kikubwa cha wachangiaji wanasema kuwa mke nyumbani huwa kisababishi kikubwa kwa wao kutoka nje ya ndoa.
    Mke mwenye maneno mengi,mkali,ukifika hom toka dili mapokezi adimu..hakuulizi umeshindaje.usiombe boss akupe overtime.ujiandae kusema wapi umechelewa.
    Sasa basi.huyu mama mwenye nyumba ana qualities zote.mapokezi utazani uko kwa small house.mnayajua mapokezi ya aina hio kwani wengi mmeyafagilia..mke kamfumania mumewe na mke wa jirani mara si moja.anachofanya ni kulia weee na kumwambia mumewe nimekusamehe ila usirudie mume wangu.
    Mume akichelewa nje wala hatamkosa mkewe kwa nyumba.na wa wala hakuna dalili zozote kuwa mama huyu ana serengeti boy anaemfariji.
    Sasa jamaa wasiwasi wake ni kuwa hajui hasira ya mkewe ikilipuka itakuwa vipi..ni sumu ataekewa kwa chakula? Atachomwa maji moto ama kuchomekwa kisu akiwa usingizini?...yani kwa kifupi,jamaa hajawahi kuona mkewe akimkaripia kwa makosa yote atendayo..nawasilisha.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anafumaniwa, anasamehewa, then anarudia tena na tena!?
    kweli tabia ni kama ngozi huwezi kuibadili........hata akimwagiwa maji ya moto ni halali yake!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Jamaa ahame nyumba maana atakuja kuuawa!!
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna mawili

    mama anaye anayempoonza machungu yake au hawa ni wale siku vikilipuka anatenganisha mapu****** na mwili
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wanaume hawana wema wallah
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana mama huyu anamjua mumewe tangu zamani kuwa ni kiwembe na anakubaliana na hali halisi,si jambo la kawaida kumfumania mwenza wako na kuishia kulia tu na mwisho wake kusamehe.
    Pia inawezekana mama huyu mapenzi kwa mumewe hayapo tena hivyo hata kile kitu kinachoitwa wivu hakipo na limebaki suala la kutunza watoto tu kama wanao na anapolia analia kwa sababu ya watoto.Kama kutaka kumwadhibu mumewe angekuwa amefanya hivyo mara ya pili alipomfumania maana kama alisamehe mara ya kwanza si rahisi kusamehe tena hasa kwa mtu yule yule.
    Mume anatakiwa atubu na kuachana na kumsaliti mkewe na aende kwa wazee akaombe msamaha mbele yao kwa yote aliyoyafanya na hii itampunguzia mashaka ya kuishi na mkewe.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ahame nyumba kwa maana aachane na mkewe hata baada ya kusamehewa mara ya pili alipofumaniwa?
     
  8. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha.chauro hapo umenimaliza.hio ni zaidi ya tishio la bomu.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuna wanawake wako hivyo wameumbwa na roho ya huruma na kusamehe,ila sasa tatizo kale kalugonjwa,mmhh!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo mama lazima atakuwa na over 45
     
  11. K

    Kitangawizi Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cku akiamua kumfanyizia lazima atamgurudumu mara ya pili tena kwa kisu.
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kuna walakin, isije akawa analiwa timing...
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13:atakufa usingizini we subiri,hakuna kama kitu anasamehe kila siku,anajipanga.......!!Mungu ambadilishe huyo mwanaume mapema na amrudishie imani kwa mkewe,la sivyo siku atakapomlipa utakuwa mwisho wa kati ya mmoja wao!
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu hila halina shaka kama hatobadilika soon roho itaacha mwili, hakuna binadamu mvumilivu kiasi hicho!!!!
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamme hana adabu ndiyo maana akafanya takabari namna hiyo lakini iko siku Mungu atamlipa hata bila ya mwanamke kunyanyua mkono wake.

    Off topic: by the way Dena Amsi hiyo picha ya mdogo wangu wa kitumbatu umeipata wapi?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Mimi mwenyewe nikiolewa nitakuwa kama huyo mama.
    Adhabu nzuri sana hiyo.
    Mwanaume kashashindikana. Bora umpotezee kuliko kuendelea kupiga nae kelele.
     
  17. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ila kweli kuna wanaume ambao wana roho za chuma,hata umbebe,he will never get satisfied!.hapo huyo mwanamke anaeza kua amepoteza matumaini ya kuwa na true happiness,anaishi ili tu siku ziende mbele..mi hii kwangu ni uuaji,kabisa,kwasababu sio lazima mtu akuue kwa risasi,thats internal death!..Mungu amsaidie atambue thamani yake mbele ya Mungu na sio wanadamu..ila kama yuko kwenye harakat ya kisasi then Mungu pia amsaidie asifanye hivyo.
     
  18. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii nimeichukulia kama tafakari tu.wala tusimlaumu huyo mume tu.kwani kuna kisa nathibitisha kuwa mke kamfumania mumewe na wakapelekana kwa wazee wa kijiji..swala lilipotatuliwa wakarudia hali ya kawaida.mume kaamua kutulia kabisa kutokana na aibu aliopata kwa kikao cha wazee.miaka haikusonga mume nae kamfumania mke huyo huyo aliemshtaki kwa wazee.kwa busara mume kaamua kuuchuna kwa kuwa aibu tayari alishaipata..mkewe alisubiri apelelekwe kwa wazee kwa mashtaka ila siku zikawa wiki hadi mwezi wala mume hamgombanizi..alichofanya mkewe ni kutwika mizigo yake na kwenda kwao.sijui ni hofu ama ni guilty feeling wasemavyo wenzetu iliomkimbiza.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aisifiye mvua imemnyea nahisi kama huu msemo unarelate na ishu yako ila usiwe na mawazo hasi kwa mkeo mungu kamuumba hivyo basi mshukuru mungu na wewe jaribu kubadilika kumuenzi mkeo kama ulivyosema amekuvumilia sana na mambo yako mabaya badilika ili na yeye ajisifiye kwamba kweli mvumilivu hula mbivu
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo haya bora tuwafumaniage tu wanaume zetu linapokuja swala umefumaniwa mke sijui uso utauweka wapi hata kama ulimfumania mumeo mara tano.kaogopa maana wengine wanaua kabisa
     
Loading...