Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mwanamke anatafutwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, May 10, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwanamke mkazi wa mji wa Makambako wilaya ya Njombe mkoa wa Njombe Queen Daniel Chonya (pichana juu) anatafutwa na mume wake mfanyabiashara wa mji wa Makambako Timoth Mbuma kwa tuhuma za kumtorosha mtoto pamoja na kukimbia na kiasi cha fedha kiasi cha shilingi milioni 15.

    Akizungumza na mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima mfanyabiashara huyo Bw Mbuma amesema kuwa mwanamke huyo ametoroka na mtoto wa kiume mwenye mwaka mmoja na miezi mitano anayeitwa Given au Juniour na kuwa mwanamke huyo mkazi wa Malangali wilaya ya Mufindi ambaye ameishi naye kwa miaka minne sasa katika eneo la Mwembetogwa mji wa Makambako.


    Ameongeza kuwa kabla ya kutoweka yeye na mkewe huyo hapa kuwa na ugomvi wowote na kuwa machi 19 siku ya jumatatu asubuhi ambapo alimuita dukani kwa ajili ya kutumwa bank ya NBC kupeleka fedha kiasi cha shilingi milioni 15 .

    Baada ya kupewa fedha hizo alikwenda nyumbani na kufungasha baadhi ya vitu kama nguo na vyombo na kutoweka na kuwa mwanamke huyo anasemekana yupo jijini Mwanza ama jijini D'Salaam na kuwa hadi sasa tukio hilo limeripotiwa polisi kwa kumbukumbu namba MKB/RB/709/12 na kuwa kwa yeyote mwenye taarifa anaweza kutumia namba 0752242464 au 0786505524 ama 0655505524 kuwa kubwa hapa anahitaji mtoto na kuwa mtu yeyote mwenye taarifa sahihi alipo mwanamke huyo atazawadiwa donge nono

    Source: Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani atake mwona popote pale tunaomba ushirikiano wako.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamtorosha mtoto au kaondoka na mtoto?
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Donge nono kiasi gani?? Mamaa ana kitita cha million 15 so inabidi hiyo zawadi yenu iwe zaidi ya hapo lasivyo nikikutana nae tunaenda kufanya wote starehe mjini hapa...
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuondoka na mtoto bila idhini ya mahakama au nyie wawili hiyo ni kidnapping... na kisheria anaweza kushtakiwa...
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kutegemeana na mahusiano kati yao. . otherwise wameondoka na sio wametoroshana.
     
  7. A

    Ahmada umelewa Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni Funzo kwa wanaume wababe na wasiotulia na familia zao, najua tu Hadithi hapa ni kwamba Mama kachoka na hili Dume la mbegu na Ndo maana kaondoka, she is responsible Ndo maana kaondoka na mtoto! Msimsaidie jamaa kumtafuta, ale jeuri Yake!


     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    naomba namba ya simu ya huyo mama...nimsadie jamaa..itachua mda mfupi tutajua location yake.....hata kama kazima simu na kutupa line
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani hamjui yamemkuta yepi mwenzenu na ma RB tele,huyo mume analo alilomfanya mpaka akaondoka sio bure,kachoka nafsi yake.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu ametoloshwa na mwanaume!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    inaonyesha huyo mama,alishajipanga kuondoka
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mtu anatiwa adabu..
     
  13. mka

    mka JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama ashitakiwe kwa kuondoka na mtoto wake? Hilo gumu sana kuthibitishwa. Kwa kuondoka na pesa anaweza kushitakiwa kama ikithibitishwa aliiba, ila je kuna ushahidi kuwa alikabidhiwi hizo fedha? Maana hapa kuna maelezo ya upande mmoja tu ie upande wa mume. Je mke akijitokeza na kusema aliondoka baada ya kuwa ananyanyaswa na mumewe mtasemaje?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huu mpunga 15m anaenda kula na kaserengeti boy huko Mbagala.
    Dah wanawake nyie jamani mna roho za kutu
     
Loading...