Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtu tupo pamoja?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAMAMO, Mar 11, 2011.

  1. M

    MAMAMO Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashindwa nimwite nani, ila nibwana tumezaa watoto 2,tunaishi pamoja mwaka wa 4 sasa. sikujui kwao hakujui kwetu naongea tu na ndugu zake kwenye simu, lini tutafunga ndoa anadai akipata hela wakati huo anmshahara takehome zaidi ya laki 8,nami pia ninamshahara wanguzaidi ya laki 4. zaidi kila kukicha lazima awasiliane na dada mmoja mwazo alidai dada wa rafiki yake nilipombana akadai ni x-girlfriend wake.nikimwambia naondoka anajifanya hanielewi hataki ni ondoke.mpaka najihisi kuchanganyikiwa rafiki ndugu hawatuelewi.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Changa la macho hilo dada kaa chonjo
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa mmewezaje kuishi miaka minne bila kujuliana familia zenu?we huogopi unaweza kuwa unaishi na jini?... Duh! Maajabu
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    huyo si muoaji,anaona kila anapoutaka mchezo,upo.inabidi jaribu kujipanga mwenyewe maisha yako
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tena hili wala sio changa ni kokoto la macho
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    binadamu tupo tofauti...
    unapoongea na ndugu zake kwenye simu,kwa nini usiwaalike waje uwatambue?
    wewe nani kakuzuia kuleta ndugu zako awaone???????

    wapo watu wengi hawapendi harusi.........
    sio wote wanaoitwa mke na mume walifunga ndoa rasmi ya kanisa au msikiti....

    kwa ufupi nyinyi ni tayari mke na mume....
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani mnakaa pamoja na mna mpaka watoto na sio mtoto alafu hupajui kwao?Na yeye hapajui kwenu?Sababu ya kutojulikana kwa pande zote mbili ni zipi?Nwy kama hamna sababu poleni maana sio tu mnapotezeana muda ila nawaonea huruma hao watoto zaidi!Labda kama ndugu zenu wako nchi nyingine,.zaidi ya hapo ni bora tu muachane mapema kama hamna mpango wakua pamoja kiukweli!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Duh umenichekesha kweli
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe una akili namna hii wewe kweli ni The Boss.

    Point sana umeongea aisee
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280

    dena upo?
    nilijua utasoma ndo maana nikajaza pointi...
    sasa iliyobaki ni kuleta posa kwenu lol
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo posa nilivyokuwa naisubiri!!!???
    Yaani fanya hima mapema mori usijekwisha
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwakweli. Inaonekana huyo ndugu amekuchoka, na anatafuta wa kufunga naye! Ongea naye ujue msimamo wake, kufunga ndoa sio lazima iwe ya sherehe kubwa!
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh DA ulikua hujajua si the boss tu, bali mtaani anaitwa mzee wa wa busara?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    jambo mamushka?
    missing you...
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, sipati picha, hata inakuaje hata ukijifungua kusitokee ndugu hata mmoja wa pande yako wala yake kuja kuona mtoto. What kind of life style is that, mh hata na wewe ndugu yangu inamaana huna ndugu, wote hamjielewi.:juggle:
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Chukua hatua haraka huwezi jua..mpaka sasa bado hujamfahamu vizuri jamaa
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol: maana:hatari:
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mna watoto sasa inabidi ujue upande wa pili wa familia
     
  19. L

    Leney JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ile coincidence ya kugongana na ndugu yako hata mmoja haijawahi kutokea in 4 years?? Kwa hiyo katika miaka minne hujatembelewa na ndugu zako my dear?? au wakikutembelea yeye anajificha?? samahani kwa maswali mengi, nashindwa kuamini macho yangu...

    Enewei, ngoja nitoe ushauri... huyu hataki kuoa, yeye hapo ameshafika, mambo ya harusi unayawaza we peke ako... for him everything is perfect just the way it is... Sidhani hata kama huko nje anasemaga anaishi na mwanamke, anaishiaga kusema "I have 2 wonderful kids", Ili siku akitaka kuoa, aoe mwingine, halafu aseme huyu nilizaa nae tu...
    Labda muwe mnaishi huko maulaya...ila kwetu Tanzania, you guys are abnormal... mi naona inabidi muanze upya...yeye aje kwenu apajue, mtambulishe kwa wazazi..na yeye akupeleke kwao ukapajue... akikataa..basi mama inabidi utembee na amani ya bwana, maana huyo atakua hakutakii mema... akikubali kufanya hivi then tunaweza sasa kufikiria ndoa... to some pipo ndoa ni kuishi pamoja, so hapa italingana na makubaliano yenu... Ila bwana katambulishananeni kwa ndugu zenu, This is our culture... This is the way to go my dear!!!
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hana mpango wowote na wewe, keshakufanya kama kiwanda cha kufyetulia watoto, na hiyo kujifanya hataki uondoke ni vunga hana lolote huyo!
     
Loading...