Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtoto wa Kihaya vp???ni wivu tu au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by liman, Dec 20, 2010.

  1. l

    liman Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau asalam maleko wakubwa,nina mchumba wa kiaya me mchaga,tatizo lake ni wivu uliopindukia kosa asione jina la kike kwenye phne book yangu tatzo,nsipigiwe cm ata na dada pamoja na kwamb wanafaamiana,akipig nsipopokea ugomvi,kila akishika cm faster ni kwenye msg,akizikuta ni shda asipozikuta ni shda,wadau ntayamudu kwel aya!!ila mambo anayaweza tena sana ci unajua tena izo pande za bk,wadau ushauri plse
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha ngoja Mods wapeleke kwenye mapenzi nz mapendo usaidiwe
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    huyu mchumba wa KIAYA mbona hujatuambia ni mtu wa wapi?kenya, uganda au zaire. nime google hata computer imeshindwa toa jibu
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu Jamii Photos ni nini.......???? au picha ilishindwa ku- upload
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Those are your private domain, so please keep them to yourself. mbona hutuambii kama anakupa papa au anakunyima, unailaje, huyo demu wa kiaya anajituma au...! pls keep them to yourself!
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh too much inakuwa kero-mtu anakuwa kama anakupossess bwana-mie naona ni dalili ya kutokuamini,jaribu kutafuta njia za kumfikishia ujumbe kuwa unampenda na ni yeye tu unayempenda-gradually ataanza kukutrust ...na hii tabia itapotea ukiona harekebishiki mpotezeee..usije ukakonda bure.:teeth:
     
  7. semango

    semango JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo mshamba na mwizi tu.anafikiri anachofanya yeye na wewe unafanya.kwa ndoa hafai.atakufanya uaenze kuokota makopo huku umevaa chupi kichwani muda si mrefu.kama nyama tamu kama unavyodai we kula tani yako ila usije ukathubutu kuiweka ndani
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka passward kushnei
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    huyo mjanja sana
    anakuteka akili
    akukosanishe na rafiki zako
    halafu akupige chini
    hapo ndio utakapojuta
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    hakufai huyo,kwenye maisha lazima mmoja wenu awe chini ya mwenzake sasa huyo mpo nae level moja!hata hivyo combination ya mchaga na mhaya ni ngumu ku survive!
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,044
    Likes Received: 1,397
    Trophy Points: 280
    Utayaweza yote katika yeye akutiae nguvu, Amen
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kiaya = kihaya?

    Kwani amekuloga au una tatizo la kupata wachumba? Unapoanza kuja kuomba ushauri jinsi ya kuishi na mchumba maana yake utakapokuwa umeoa utakuwa unalala baa! Uchumba ni process nyepesi sana kuomba ushauri!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tafsida.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tuliza kichwa uandike kiswahili sanifu...Kwenye majukwaa haya tusilete vifupi vya kwenye SIMU na kiswahili cha mitaani.
    Angalau labda ungekuwa umetuma kwa simu ningeelewa kuwa unabanwa na space.
     
  15. l

    liman Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najaribu dada lakn inakua ngumu kumpotezea,couse ata md napenda sana
     
  16. l

    liman Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ni kazi lakn,inabidi niwe muangalifu zaid,vngnevyo ntaivaa kwel chupi kichwani
     
  17. l

    liman Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeweka pasword mbili kaka iyo ndo balaa kabisa
     
  18. l

    liman Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe na bwana
     
  19. l

    liman Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia simu kaka.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ina maana hawajui rafiki zako?
     
Loading...