Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtoto wa kichaga kanibambikia au?...plse help!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngoswe1, Nov 17, 2010.

  1. N

    Ngoswe1 New Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF, Yapata miezi 4 sasa binti anadai mimba aliyonayo ni yangu!Speed yake ni kubwa,lakini sijaishi nae na nimekutana nae mara mbili 2 tu, mwanzoni mwa mwezi wa 8, na kati ya mwez wa 8. Kaenda clinik kaandika jina langu. Sina tatizo na mtoto atakayezaliwa kama kweli atakuwa ni wangu, lakini hadi muda huu bado ninamashaka kama kweli mi ndo niliyempa hiyo mimba. Japo nipo mbali sana huku Umachingani lakini mtoto kakomaa kuwa mie ndo mhusika na anadai nimuoe! JE WANA JF HUYU MREMBO WA KICHAGA ANANIBAMBIKIA AU YAWEZA KUWA KWELI MI MHUSIKA? NAOMBA USHAURI MZURI WAPENDWA!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    changa hilo stuka! dem mwenyewe wa kichaga?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    DNA test.....
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kapime
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata mara moja inatosha - hicho si kigezo cha kukataa.
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukome kuchakachua bila condom...:smile-big::nono:
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :amen::amen:
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mienendo ya mama mtarajiwa wewe unaionaje Kitabia ?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka wewe mkali.

    Post yako ya kwanza moja kwa moja umefunga goli la kisigino!

    Nways, pima damu na dna baada ya mtoto kuzaliwa.

    Next time tumia kinga.
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ana hatari huyu!!!!! Yaani kukutana naye tu unamlamba bila condom! Unategemea nini? Halafu mimba siyo lori la mchanga kwamba unaweka kidogokidogo mpaka lijae goli moja linaweka mimba we subiri then ukafanye DNA Test. Ila kama ni mmarangu wa maeneo ya mamba na kokirie POLE SAMAKI..........
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka wewe ulishawahi kupima DNA na yule unayedhani ni baba yako? Inaezekana na wewe ni MCHAGA!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    One mistake one goal!!!!!
     
  13. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    TENA Tue Nov. 2010, Soln ni DNA test.
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We wakati unapiga kavu ulikua unawaza nini?
     
  15. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mambo ya tubeless
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi unaposema kakubambikia au unamaanisha nini ushapima DNA ukaona sio wa kwako au ulimgeuza binti wa watu mapoozeo yako wakati yeye alikuwa serious na wewe halafu kusema anataka umuoe haimaanisha anaforce ndoa inawezekana kabisa ana hofu ya kiumbe kinachokuja atawaeleza nini wazazi wake kama ni binti katokea kwenye familia yenye maadili au atamlea vipi mtoto peke yake sio kila wakat watu wanalengesha ili waolewe wewe ndo unamjua tabia yake kaa nae na kama humtaki mwambie usije ukaharibu malengo yake ya maisha ulikuwa pipi bila ganda ukategemea nini nyie ndo wale kina marioo yakija majukumu mnaficha sura zenu
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    mmmmmh.....:tape:
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mpe makavu!s***nzi!
     
  19. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kwa tabia hiyo ukimwi ukikuacha shukuru
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Having a Child with someone sio lazima umuoe kama umpendi kuzaa na mtu kusiwe kigezo cha kulazimishana ndoa, ila Kumzalisha Mtu kichaa yeyote (yaani mtu yoyote anaweza) Tofauti ya wewe kuitwa baba ni kumtunza mtoto kwahiyo vema kama unao uwezo mimi nakushauri umtunze mtoto hata kama si wako biologically matunzo utakayotoa wewe ndio utakuwa baba wa kweli
     
Loading...