Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtoto, lazima ana damu ya CCM. Au kachanganya na Uhaya kidogo???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sikonge, Sep 11, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nimecheka na kuburudika. Kama umri huu yuko hivi, akikuwa??

    Punguza stress za uchaguzi basi..... teteteeeee

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jamani kumetokea swali zito hapa na washikaji.

    Je hii Video ni kweli au uongo? Huyo ni mtoto kweli au si kweli?
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh ! kama akina aki na ukwa wale wa Nigeria !
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ana asili ya DRC:playball:
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mimacho tu inanitoka!...No comment!
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapa tumeliwa haa haa
     
Loading...