Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mtoto bwana, astafulahii kaubwa. Kishuzi tu, mimi hoi bini taabani

Discussion in 'Jamii Photos' started by kwamtoro, Mar 28, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Hiki kitu nimekikubali. Ongera pia kwa anachokitunza. Mimi hoi kabisa

    Katiba mpya naomba sheria za ndoa za mikataba iwepo ili tuwe na uwezo wa kuachiana majukumu.




    33.jpg
     
  2. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    hodiii! JF,
     
  3. f

    fidodido Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    acha tamaa za mbuzi, utashangaa viishuzi mpaka lini? kila siku vinazaliwa, yang'ongoe machom yako, ili usipate tamaa tena
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ......tamaa mbaya saaaana. mke wa Mtu huyo jamaani. eeeh
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Muacheni kwamtoro wa watu ashangae banaa!huoni hata bwana harusi bado hajamaliza kushangaa uumbaji huo?mijimacho kodooo!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ama kweli aliesema "beauty is in the eye of the beholder" hajakosea. Sijui nini ulichokiona hapo kikakukuna, Nywele za maiti. Nido ime-babataa, kishuzi mabujebuje wala si cha maana, meno ndio hivyo tena, yana ukungu. Ajabu!
     
  7. Sis wa ukweli

    Sis wa ukweli Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kwamtoro I dedicate to u da song tamaa mbaya from ma men 20 Pacceee paccee nttttt!!!!!!!!. Do you hear me Man.
     
  9. P

    Pomole JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo kuna ushuzi gani hapo,mbona hakuna kitu hapo.kweli kuna watu kama nzi,yaani wanapenda vidonda....!!!!
     
  10. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmh... sidhani kama nina cha ku-comment hapo...
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    BESTA umependeza sana all the best kwa maisha ya ndoa.....
    unayesema huyu ni shamim umekosea ni mtu tofauti
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si vizuri hivyo ni mke wa mtu sasa, ingawa umesema kweli. Hongera Marlow.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kha! Hana kishuzi chöchöte. Kweli nimeamini Tv ni 1 macho kila mtu na yake
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mnavyomjadili huyu mdada wa watu, inawahusu? Kwani kawaombeni mseme yeye ni mzuri au la?

    Ina maana nyie mko perfect? Wapondaji wakuu utakuta MHHHHH....simalizii
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwamtoro, tafadhari edit hiyo taito for humane sake
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imeandikwa, Usitaman mke wa jirani yako
     
  17. J

    Just i am Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh shamim gani huyo jamani??? we nawe ndo wataka kujifanya wamjua sana shamim
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nilikosea wamefanana kwa mbali na niliangalia kwa haraka.
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Samahani wakuu nilikosea na nimeifuta post.
     
Loading...