Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu mtoto au laana...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Jun 6, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku kumbe kama mbuzi vile..
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh, acheni utani, hivi hapa ni Mama kapewa mimba na mwanaye au mtoto kampa mama yake mimba?!, kama huyo mama ni kichaa, naona ni sahihi ulivyoandika, mtoto kampa mama yake mimba but kama yuko ok, yeye ndiye kapokea mimba ya mwanaye, utakubalije kulala na mwanao ukiwa na akili timamu?!, inaanzaje hasa?!
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au huyu mama ni mlevi kupindukia na mawanae ni teja, hata kama hivyo, eh, wa kwanza, wa pili, haya ni makubwa na mazito hasa!
     
  5. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au huyo mama ni mlevi kupindukia na mawanae ni teja, hata kama hivyo, eh!, wa kwanza, wa pili, haya ni makubwa na mazito hasa!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiogope ndio mambo ya dotcom hayoo..
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeona ee!
     
  8. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana kama kuku
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    is there a difference? mimi siioni

    utawezaje kulala na mama yako ukiwa na akili timamu?!, inaanzaje hasa?!
     
Loading...